Docchula Public Board > แนะนำการศึกษาต่อคณะแพทย์จุฬาฯ

เลข อรรณพ หรือ tutor ดีค่ะ?

<< < (2/4) > >>

Ricardo KaWaO:
พี่ตุ้ยเท่านั้น ทำให้ผมมีทุกวันนี้ :'(

Chindou Chihiro:
จะว่าอะไรใหมถ้าจะตอบ ว่า "the brain" ส่วนถามว่าเรียนแค่นี้พอใหมก็ ต้องบอกว่าต้องทำโจทย์เพิ่มเอง
 เค้าสอนพื้นฐานก็ดีนะ สบาย สบายไม่เครียดพี่แน้นทำโจทย์อย่างมีความสุขครับ ::)

แต่จริง ๆแล้ว อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ sup'k  :-\ เป็นความคิดพี่เองนะ คงมีหลายคนชอบอยู่  :P
 แต่พี่ไม่ชอบอย่างแรง (ถึงขั้นเกลียดทีเดียว)  >:(

Chindou Chihiro:

--- Quote from: Ricardo KaWaO on January 05, 2010, 11:59:12 pm ---พี่ตุ้ยเท่านั้น ทำให้ผมมีทุกวันนี้ :'(

--- End quote ---

โอ้ ท่านเทพ  A-net เลข 100 เต็มมาตอบแล้ว  :'(

hAdEz:
DVDของพี่ตุ้ยที่ให้กลับมาดูบ้านก็เจ๋งดีนะคับ เคยดูแค่เรื่องสถิติแต่ทำให้เข้าใจเกือบจะบรรลุเลย 5 5

exFictitiouZ:
ไม่เคยเรียนกับ tutor แฮะ เปรียบเทียบให้ไม่ได้
แต่พี่เรียนกับจารย์อรรณพมาตั้งแต่ ม4 ก็มีความสุขดีนะ ชอบความเร็วของเค้าอ่ะ ทำให้ไม่ง่วง แล้วก็รู้สึกใช้เวลาคุ้มค่าไม่มัวแต่มายึกยักชักช้าอย่างอีกสถาบันหนึ่ง (ไม่ใช่ tutor)

แต่สิ่งที่สำคัญของการเรียนเลขคือการขยันทำแบบฝึกหัด ถ้าเลิกเรียนกลับบ้านปาหนังสือเข้ามุมห้อง เรียนที่ไหนก็ให้ผลไม่ต่างกันสักเท่าไร

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version