Docchula Community

อยากปรึกษาพี่ๆๆๆ

อยากปรึกษาๆพี่ๆๆๆๆ

อยากปรึกษาพี่ๆๆๆ
« on: August 23, 2008, 10:09:16 pm »
พี่นิสิตทั้งหลายครับ อยากรบกวนพี่ช่วยฝาก msn ไว้หน่อยได้ไหมอ่ะครับอยากปรึกษาแบบสนทนาทางmsn ไม่ทราบว่ารบกวนไปรึเปล่า รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ T_T

Offline Major

• 1402
  • 156
    • Docchula
Re: อยากปรึกษาพี่ๆๆๆ
« Reply #1 on: August 23, 2008, 10:20:20 pm »
พี่นิสิตทั้งหลายครับ อยากรบกวนพี่ช่วยฝาก msn ไว้หน่อยได้ไหมอ่ะครับอยากปรึกษาแบบสนทนาทางmsn ไม่ทราบว่ารบกวนไปรึเปล่า รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ T_T

ปกติ การทิ้งอีเมล์ของตัวเองในที่สาธารณะไม่ใช่สิ่งที่พึงกระทำอยู่แล้วครับ

และบอร์ดนี้ก็เป็นเว็บบอร์ดสาธารณะ ดังนั้นคนที่จะ add เข้ามาก็มีหลากหลายครับ บางครั้งก็อาจจะเป็นพวกโรคจิต ที่แฝงตัวเข้ามาได้

พี่แนะนำให้น้องๆ พิมพ์ข้อความถามในบอร์ดดีกว่า

หรือถ้าน้องต้องการจะคุย msn กับพี่ๆ จริงๆ พี่ว่าน้องควรจะทิ้ง email ไว้ให้พี่ๆ น่าจะเหมาะสมกว่าครับ ส่วนพี่คนไหนจะ add หรือไม่ ก็คงเป็นสิทธิ์ของพี่ๆ ครับ
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
« Reply #2 on: August 23, 2008, 10:45:03 pm »
ดังที่ทั่นอาร์มบอกมานั่นแล
พี่เคยทิ้งเมล์ไว้ที่บอร์ดอื่นได้เมล์ขยะมาเพียบ
แต่ขี้เกียจเปลี่ยนเมล์ด้วยสิเนี่ย

Offline Preut

• *
  • 605
  • 88
« Reply #3 on: August 23, 2008, 11:05:55 pm »
ความเห็นของพี่

ก็...ตามที่พี่ admin บอกนั่นแหละ

ให้น้องตั้งกระทู้ถามไว้ในบอร์ดนี้ดีกว่า