Docchula Community

การส่งเอกสารสมัครสอบแพทย์

da

>:(ส่งเอกสารไปเเล้วเเต่ทำไมสถานะยังไม่เปลี่ยน 
ปล.ส่ง  emsด้วยนะ   
ขอบคุณค่ะ

Offline Preut

• *
  • 605
  • 88
Re: การส่งเอกสารสมัครสอบแพทย์
« Reply #1 on: September 01, 2008, 03:52:21 pm »
ก่อนที่เจ้าหน้าที่จะประการว่า "ได้ส่งเอกสารครบถ้วนแล้ว"

จะต้องตรวจเอกสารของน้องๆ แต่ละคน ว่าส่งมากันครบถ้วนหรือไม่

ซึ่งเอกสารก็มีมากพอสมควร

ถ้าจะพูดให้เห็นภาพก็คือ...เป็นกองเต็มห้องอ่ะครับ

เพราะฉะนั้น ถ้าน้องส่งเอกสารมาเป็นคนท้ายๆ

พี่ก็แนะนำให้น้องรอไปอีกซักพักนึง

หรือถ้าไม่สบายใจ ก็แนะนำให้น้องโทรติดต่อฝ่ายวิชาการ คณะแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยนะครับ