Docchula Community

!!!+ถามหน่อยค้าๆๆๆๆๆ CPIRD """ คิด onet 60% มั้ยยยยยยยค๊า

ddw

ตามหัวข่ฃ้อเลยอ่ะค่ะ

Offline pipe64

• 3481
  • 604
ติดตามจากประกาศรับสมัคร ประจำปีการศึกษา 2554  ::)
ได้ที่ http://acad.md.chula.ac.th/ เลยครับ

ส่วนคำตอบของคำถามอยู่ที่ข้อ 10.2 หน้า 8 ของประกาศรับสมัครครับ  ;)

บบยบ

สรุปคือไม่ใช้ ใช่ไหมค่ะ > <

ใช่คับ  ไม่   จึงทำให้คนถึงอยากเข้าไง
New Admin

Offline SoftWind

• *
  • 152
  • 4
ปีล่าสุด ไม่คิดนะ  :)
โลกสวยด้วยมือเรา ^_^

Offline Illusive Man

• 74
  • 1
  • Salvation comes with a cost.
ใช่ปี ล่าสุดไม่คิด แต่ว่า ทำ o-net ให้เกิน 60% ไม่ยากหรอก พี่ว่าข้อสอบo-net มันน่าจะง่ายกว่าข้อสอบที่ รร น้องอีกนะ

ไม่คิดเหรอ เพิ่งรู้ :-[

หุหุ

Offline oPaMo

• *
  • 241
  • 4
ไม่รุ้ว่ามีคนที่สอบติดหมอแล้ว o-net น้อยว่า 60% จะมีมั้ย ???

Offline Mr.อูมาหมิ

• *
  • 175
  • 1
  • อัล มุฮัรรอม[เดือน1]
    • FACEBOOK
ปีก่อน ๆ ก็มีคนไม่ผ่านเกณฑ์ 60 หนิ  ??? ???

แต่ก็น้อยอ่ะ 5-6 คน อะไรอย่างงี้ แต่ปีเราไม่เห็นได้ข่าวแฮะ
I was Enchanted to meet you TOO <3