Docchula Community

ไทย intensive ครูลิลลี่ดีไหมครับ

totto

ก่อนอื่นผมไม่ได้เรียนพิเศษไทย-สังคมเลยครับ
ตอนนี้ซีรอก intensive ดาว้องค์เพื่อนมา
อยากถามว่า ควรทำยังไงดีครับ
ควรไปเรียนหรือเปล่า

ว่าจะเรียน intensive ดาว้องค์ปิดเทอมตุลาไม่ได้ทำอะไรกันพอดี - -
ก็เลยมอง intensive ครูลิลลี่ไว้ครับ หรือ turbo ดาว้องค์ดีกว่ากันครับ
ผลคิดว่า turbo เนี่ยซีเพื่อน/ทำโจทย์เก่าแทนก็ได้ใช่ไหมครับ ก็เลยเอนมาทาง intensive ครูลิลลี่ละก็จะอ่านสังคมเองเอา

จขกท

:'( ไม่มีใครช่วยตอบเลยหรอครับ - -

อ่านเองบ้างก้อได้นะ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเดินทางไปเรียน

หรือถ้าอยากเรียนก้อเเล้วเเต่น้องเเหละ  :)
New Admin