Docchula Community

ห้องคณะสมุดคณะแพทยศาสตร์จุฬาฯ

บี

อยากทราบว่าห้องสมุดคณะให้คนนอกเข้าได้รึเปล่าคะ แล้วเวลาทำการเปิดปิดกี่โมง ขอบคุณค่ะ :))

Offline 125 66

• 3244
  • 64
คนนอกเข้าได้ครับ
เวลาเปิด เสาร์อาทิตย์ 9.00-17.00
วันธรรมดา 8.00-22.00
หยุดนักขัตฤกษ์

อาจเปลี่ยนแปลงเวลาบางช่วง
และหยุดยาวบางครั้งจะประกาศเปิดเป็นพิเศษบางวันครับ

บี

เสียเงินมั้ยคะคนนอก แล้วสมัครสมาชิกเหมือนหอกลางได้มั้ยคะ :))

Offline :Dai ^^

• *
  • 30
  • 6
ไม่เสียหรอกจ้า

แต่มันไม่ค่อยมีหนังสือที่อ่านรู้เรื่องสำหรับเราๆเลยนะ แต่ถ้าน้องจาไปใช้บรรยากาศพี่ว่า มันดีมากก น้องจารู้สึกฟิตตามพวกพี่หมอคนอื่นๆอ่ะ

Offline iceii

• *
  • 14
  • 0
โดยส่วนตัวพี่ขอบห้องสมุดคณะมากมาย
แอร์เย็น บรรยากาศดี   :D
ถ้าเป็นคนนอกมาใช้เค้าจะให้ลงชื่อน่ะ
แต่ไม่เสียเงินอะไรเลย 
ไม่ต้องสมัครสมาชิกด้วย
แบบว่าน้องก็หาอะไรมาอ่านด้วยแหละกัน
เพราะที่นี้มันหาอะไรอ่านเล่นไม่ค่อยมี (ยกเว้นน้องจะชอบอ่านเท็กน่ะ)  :o

Offline |Clockwork|~|Apple|

• *
  • 447
  • 3
  • When My 'Time' Flow With Viscosity
ต้องใส่ขายาวด้วยนะครับบบ  ::)

แก้ขนาดรูปไม่เป็นอ่ะ - -*

Offline 125 66

• 3244
  • 64
ต้องใส่ขายาวด้วยนะครับบบ  ::)

ห้ามใส่รองเท้าแตะ ห้ามอาหารและขนมในส่วนอ่านหนังสือ มีจุดบริการน้ำและอาหาร นำกระเป๋าเข้าไปได้