Docchula Community

ประทับใจอะไรในจุฬ่าฯ มากที่สุด

แพทย์จุฬาฯ oh! my idon

อยากรู้ว่ามีอะไรที่น่าสนใจ น่าประทับใจในจุฬาฯบ้างค่ะ

เช่น กิจกรรม,ผู้คน,คณะ,สายรหัส อะไรประมาณเนี่ยค่ะ

อยากให้พี่ๆ มาเล่าสู้กันฟังบ้างจางเลยค่า~~~~ :)

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ห้องคอมคณะครับ...
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
rep บนตอบได้ดีมากครับ - -"

อือ จริง ๆ ก็ประทับใจหลายอย่างนะ ครอบครัวแพทย์จุฬา คณะ กิจกรรม เพื่อน รุ่นพี่ อาจารย์ Oops!~ ฯลฯ
เยอะแยะไปหมดบอกไม่ถูก ต้องลองมาสัมผัสเองอ่ะ ห้องคอมคณะก็เป็น 1 ในนั้นนะเออ 555+

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
ประทับใจที่มีเพื่อนๆที่ดี น้องๆที่น่ารักและเป็นคนดีของสังคม แค่นี้พี่ก็ประทับใจแล้วล่ะ :-*

Offline Tiploidy

• *
  • 345
  • 13
ความหลากหลายของผู้คน ความหลากหลายของคณะ ค่ะ  :)
Be Patient for Patient

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
มาหนับหนุนอีก 1 เสียง

โดยส่วนตัวคิดว่า....คณะนี้มีทุกอย่างให้เลือกสรร 555+

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ประทับใจ SDL

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เอิ่ม เค้าถามความประทับใจใน "จุฬาฯ" นะครับ ไม่ใช่คณะ

ใครมีเพิ่มที
A book, tightly shut, is but a block of paper.

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
เอิ่ม เค้าถามความประทับใจใน "จุฬาฯ" นะครับ ไม่ใช่คณะ

ใครมีเพิ่มที
แล้วที่เอ็งโพสคนแรกละเฟ้ย >:(
  >:( >:(

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ครับ งั้นประทับใจจามจุรีสแควร์ครับ ของกินเยอะ ชอบจัง ^^

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
ครับ งั้นประทับใจจามจุรีสแควร์ครับ ของกินเยอะ ชอบจัง ^^
ประทับใจบัญชีจุฬาครับ สาวสวยเยอะดี :D

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ประทับใจบัญชีจุฬาครับ สาวสวยเยอะดี :D

ครับ จริงครับ ซีฟู้ดมีทุกคณะครับ

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com

ครับ จริงครับ ซีฟู้ดมีทุกคณะครับ
งง จะสื่ออะไร

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อ้าว พี่ไม่เคยได้ยินหรอ ซีฟู้ดไง Seefood อะ

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
อ๋อ เข้าใจละ พี่ไม่เรียกซีฟู้ดอ่ะ พี่เรียกว่า ของโปรด :D
ปล.แต่ถ้าเป็นผู้ชาย เรียกมันว่า Junkfood เหอเหอ