Docchula Community

ประทับใจอะไรในจุฬ่าฯ มากที่สุด

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
เราก็ผู้ชายนะ :P
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
ดูความประทับใจแต่ละคน ........... มาก

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ครับ ผมก็ประทับใจ SDL หรือ Self-directed Learning เหมือนกันครับ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
ครับ ผมก็ประทับใจ SDL หรือ Self-directed Learning เหมือนกันครับ
พูดถูกจ้า!!!!!!!!

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
เดี๋ยวน้องที่ตั้งกระทู้กลับมาอ่านแล้วคงจะได้ความรู้สึกว่า พี่ๆจุฬาเพี้ยนๆกันทั้งนั้นเรย  :P

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ไม่น่าจะสรุปได้นะครับ เพราะตอบกันแค่ไม่กี่คน 55+

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
ไม่น่าจะสรุปได้นะครับ เพราะตอบกันแค่ไม่กี่คน 55+
เออ ก็จริงนะ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
สรุปอาจจะไม่ได้แต่มันให้ความรู้สึกเวลาอ่านแบบนั้นไง ฮ่าฮ่า

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ครับ นอกจากห้องคอมคณะ SDL จามสแควร์และนิสิตหญิงแล้วก็ยังมีสนามบอล สนามแบต สนามเทนนิส ชมรมต่างๆมากมายที่สมัครเข้าร่วมได้นะครับ ปิดเทอมมีอะไรทำเยอะแยะเลยแหละ [ถ้าคิดจะทำ]

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
ครับ นอกจากห้องคอมคณะ SDL จามสแควร์และนิสิตหญิงแล้วก็ยังมีสนามบอล สนามแบต สนามเทนนิส ชมรมต่างๆมากมายที่สมัครเข้าร่วมได้นะครับ ปิดเทอมมีอะไรทำเยอะแยะเลยแหละ [ถ้าคิดจะทำ]
ปิดเทอมพี่ได้แต่ไปว่ายน้ำอ่ะ

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อ้อ เกือบลืม

ประทับใจเว็บบอร์ด DocChula แห่งนี้มากๆครับ ^^

Offline Natavuth

• รู้มั้ย"พี่เป็นใคร"
  • 269
  • 46

ประทับใจเว็บบอร์ด DocChula แห่งนี้มากๆครับ ^^

ขอยกความดีความชอบให้ IT อีกครั้ง
น้องๆมาช่วยฝ่ายนี้กันเยอะๆนะครับ

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com

ที่ทำให้น้องบุ๋นได้โชว์การปั่นอย่างเต้มที่สินะ ;)

Offline Major

• 1402
  • 156
    • Docchula

ขอยกความดีความชอบให้ IT อีกครั้ง
น้องๆมาช่วยฝ่ายนี้กันเยอะๆนะครับ

ขอบคุณพี่หนุ่ม และน้องบุ๋น ครับ

ฝ่าย IT ยินดีรับใช้ทุกคนครับ  :)
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
ประทับใจในความหน้าตาดีของคณะแพทย์  ที่มีล้นเหลือจริงๆ