Docchula Community

ประทับใจอะไรในจุฬ่าฯ มากที่สุด

Offline MuffiN

• *
  • 31
  • 0
 ประทับใจในความหล่อ น่ารัก ของหนุ่มๆ คณะต่าง ๆในจุฬาฯ  :D

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
ประทับใจในความหล่อ น่ารัก ของหนุ่มๆ คณะต่าง ๆในจุฬาฯ  :D
ยกเว้นคณะเราใช่มะ  :P

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
อ่านมา 3 หน้า น้องเจ้าของกระทู้คงเห็นแล้วว่าจุฬาน่าประทับใจยังไง - -"  :-X

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
ยกเว้นคณะเราใช่มะ  :P

คณะเราก็มีนะ
แต่........

แพทย์จุฬาฯ oh! my idol

ขอบคุณพี่ๆ มากค่า.....ที่มาตอบ

ตอบได้ขำดีค่ะ....55+

หายเครียดเลย

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ครับ ยินดีมอบความสุขครับ ;)
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
ขอบคุณพี่ๆ มากค่า.....ที่มาตอบ

จริงๆคือน้องเห็นว่ามันกำลังออกทะเลไปเรื่อยๆ ก็เลยขอบคุณตัดบทซะเลยสินะ น้องเป็นคนดีจริงๆที่ไม่พูดตรงๆ อิอิ

• *
  • 5419
  • 29

จริงๆคือน้องเห็นว่ามันกำลังออกทะเลไปเรื่อยๆ ก็เลยขอบคุณตัดบทซะเลยสินะ น้องเป็นคนดีจริงๆที่ไม่พูดตรงๆ อิอิ
งั้นพี่ตั้มก็เป็็นคนไม่ดีอ่ะดิ ที่พูดตรงๆ  ;D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
พูดตรงๆนี่ของ บี Crescendoป่ะ ???

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
บี พีระพัฒน์ เถรว่อง [อยู่ Crescendo]

แต่เพลงนี้เป็น Single ของเค้าในอัลบั้ม Dedicated To Love อะ

..

;)
A book, tightly shut, is but a block of paper.

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
ฟังแล้วจึ้กดี ตอนนี้กะลังหาเพลงอะไรไม่รู้อ่ะ ที่น่าจะ QวงFlureร้อง

• *
  • 5419
  • 29
พูดไรกัน ไมรู้เรื่อง   :-X

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
พูดไรกัน ไมรู้เรื่อง   :-X
สรุปว่า ออกทะเลไปอีกกระทู้ครับ อิอิอิอิ