Docchula Public Board > แนะนำการศึกษาต่อคณะแพทย์จุฬาฯ

เลข อรรณพ หรือ tutor ดีค่ะ?

<< < (4/4)

Nothing:
สำหรับพี่นะ

ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเลขเลย --> อ.อรรณพ
มีความรู้บ้าง อยากได้คะแนนสูงๆ --> พี่ตุ้ย

ที่พี่ทำนะ
เรียนพี่ตุ้ย ร็อกซืชีทอรรณพมาทำ 555 :D
โจทย์อ.อรรณพเป็นอะไรที่เยอะมาก ฝึกทักษะได้ดี แต่มักจะซ้ำๆ แอบน่าเบื่อ :-\

ยังไงๆก็ ทำโจทย์เยอะๆไว้แหละ จับเวลาดีๆด้วย อย่าใช้เวลามากเกิน

exFictitiouZ:

--- Quote from: Kudoconan on January 06, 2010, 09:08:09 pm ---ก่อนที่ภาพลักษณ์จะติดลบไปมากกว่านี้   ;D ;D ;D
--- End quote ---
ไม่ทันแล้วล่ะตั้ว

Preut:

--- Quote from: Blacklotus on January 06, 2010, 12:05:53 am ---
--- Quote from: Ricardo KaWaO on January 05, 2010, 11:59:12 pm ---พี่ตุ้ยเท่านั้น ทำให้ผมมีทุกวันนี้ :'(

โอ้ ท่านเทพ  A-net เลข 100 เต็มมาตอบแล้ว  :'(

อืมมม ถูกต้องครับ...พี่ตุ้ยเท่านั้น!!!

ตั้ม:
ที่พี่ๆบอกกันอ่ะครับ คือผมอยากถามว่าพี่ตุ้ยที่เค้าแจกแบบฝึกหัดและดีวีดีเพิ่มเติมให้มาดูที่บ้านอ่ะครับ ลงคอร์ส ENT นิได้ป่าวครับ
หรือว่าต้องลงพวกทุน King ครับ พอดีอยากได้มาดู+ทำเช่นกัน จะลงในปิดเทอมนี้ครับ  :)

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version