Docchula Community

ขออนุญาตถามเกี่ยวกับข้อสอบความถนัดแพทย์ "ปี 2550" ค่ะ

PinkiiGirl

คือ ขอร้องล่ะค่ะ :-*
อยากทราบจริงๆว่า
ข้อสอบปีที่แล้ว (50)
มี part อ่านจับใจความ ที่ให้เวลาอ่านแล้วเก็บกลับมั้ยคะ?

แล้วคิดว่า ปี 51 (วันที่ 1 พ.ย. ที่จะถึงนี้) :'(
จะมี 'อ่านจับใจความ' มาให้ทำอีกเปล่าคะ?

และวพี่ๆคิดว่า ปีนี้ น่าจะสอบแบบไหนบ้างอ่ะคะ? :P

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ปีที่แล้วไม่มีพาร์ทอ่านแล้วเก็บไรนั่นนะครับ ปีนี้ก็น่าจะไม่มีเพราะเห็นมี 3 พาร์ทเท่าเดิม  ::)

แนวข้อสอบน่าจะเหมือนปีที่แล้วนะ คิดวิเคราะห์ จริยธรรม เชื่อมโยง

Offline ป ร ะ กั น ภั ย ™

• หนูเกรียนภัย ศึกมหายันต์ ยิงกันสนั่นจอ
  • *
  • 2435
  • 54
  • OSK126,,MDCU64
    • Jaudamus
อ่าแบบที่พี่เกี๊ยกว่าเลยน้องงง ~

ระยะเวลาต่อพาร์ทก็ 1 ชม. 15 นาที จ้าาาา

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
แนวข้อสอบอาจเปลี่ยนแปลงได้นะครับ แต่ part จริยธรรมน่าจะมีแน่นอน