Docchula Community

อ่านหนังสือไม่ทัน

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
Re: อ่านหนังสือไม่ทัน
« Reply #15 on: February 01, 2009, 03:09:00 am »
ก็อ่านไปเรื่อยๆ อ่ะแหล่ะ

พอน้องอ่านบอร์ดนี้เสดแล้วห้ามน้องเล่นเนตอีกเลยนะครับจนกว่าจะสอบเสร็จ

ไม่ใช่ใจร้าย พี่จะให้น้องได้อ่านหนังสือได้เต็มที่ ถ้าเครียดก็โทรหาเพื่อนเอา น่าจะเสียเวลาน้อยกว่าเข้าเนตแต่ละทีนะ

พอสอบเสร็จค่อยมาระบายในนี้ก็ได้ครับ พวกพี่ๆ ที่นี่พร้อมรับฟังเสมอครับ  :)

My Shadows are The Only Things Besides Me.

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
Re: อ่านหนังสือไม่ทัน
« Reply #16 on: February 01, 2009, 09:48:25 am »
ทำใจให้ว่างๆ แล้วก็สวดมนต์เยอะๆ  :P