Docchula Community

พี่ค่ะหนูขอนอกเรื่องนิดนึง พอจะรู้จักพี่เบนนิสิตแพทย์ขึ้นปี2ปีนี้บ้างมั้ยคะ

BUNNYBOB

เคยเรียนฟิสิกส์กับพี่เค้าอะคะ แต่หนูทำมือถือหายก็เลยติดต่อพี่เค้าไม่ได้เลย พี่เค้าเป็นไอดอลของหนูเลยล่ะ
แล้วหนูก็รู้แค่ว่า ชื่อพี่เบน ขึ้นปี2ปีนี้ จบเตรียมรุ่น69ห้องคิงวิทย์ประยุกต์ ประมานนี้อะ
ใครรู้จักหรือเป็นเพื่อนพี่เค้าช่วยบอกด้วยนะคะ ...ติดต่อกลับเบอร์

ขอบคุณมากๆ และต้องขอโทษด้วยคะ  :-*

======
48: เข้าใจว่าติดต่อได้แล้วนะครับ ขอลบเบอร์โทรศัพท์ของน้องออก
« Last Edit: May 16, 2010, 10:48:16 am by 48 »

BUNNYBOB

โหยพี่สุดยอดมาก ขอบคุณพี่มากกกกกกกกๆๆๆๆๆที่สุด เลยค่า
รู้งี้มาถามนานล่ะ ตอนแรกไม่กล้า กลัวโดนด่า แหะๆๆๆ - -*

Offline Alistair*

• *
  • 1377
  • 10
  • One who lives in imaginary world.

ความฝัน มันพิเศษตรงที่ว่ามีเราเท่านั้นที่รู้

Offline Dorottee

• *
  • 221
  • 8
  • > <
แม้ฉันล้ม ฉันยังไม่ตาย ...