Docchula Community

คอร์สเอนท์ ฟิสิกส์

nitikorn

คอร์สเอนท์ ฟิสิกส์
« on: October 15, 2010, 09:31:22 pm »

สวัสดีครับพี่ๆ อยากรบกวนพี่ๆ ช่วเเนะนำ คอร์สเอนท์ ฟิสิกส์ ของกวดวิชาให้หน่อยน่ะครับ

คือ โดยส่วนตัวค่อนข้างอ่อนในวิชานี้ เลยไม่อยากให้ฟิสิกส์มาเป็นจุดบอด

เเล้วก็เคยเรียนมาเกือบครบทุกที่ ไม่มีถูกใจเลยซักที่  :-[ 555

เลยอยากถามพี่ๆว่า ถ้าไม่ค่อยเก่งอย่างผม ควรเรียนที่ไหนดี

Offline :Dai ^^

• *
  • 30
  • 6
Re: คอร์สเอนท์ ฟิสิกส์
« Reply #1 on: October 17, 2010, 03:25:14 pm »
พี่ชอบของ on demand พี่โหน่งอ่ะน้อง มันกดหยุดได้ไรงี้ ถ้าน้องไม่ถูกใจซักที่ก้อ ซื้อข้อสอบมาทำเองเรย ได้ผลดีกว่าด้วยยน้า >:(