Docchula Community

เพื่อนๆ หรือ พี่ๆ คนไหน มีตัวอย่างข้อสอบวิชาสามัญบ้าง?

:)

อยากได้มากเลยครับ อยากเห็นแนวข้อสอบครับ ช่วงหน่อยนะครับ  เห็นเขาบอกว่าเด็กเตรียมมีกัน ไม่รู้จริงป่าว

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
มี จริงๆ

แค่ ยังไม่ปล่อย เท่านั้นเอง  :D :D :D

อยู่ระหว่างการดำเนินการน่ะ  ::)
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))

Offline korrawit

• 205
  • 29
แนวข้อสอบนะครับ:
หน้าแรกจะเขียนไว้ทำนองว่า ข้อสอบฉบับนี้เป็นทรัพย์สินทางปัญญาของ กสพท. ห้ามเผยแพร่

26.196187 @15 Nov 2553
อีกไกล...

Offline googol

• 82
  • 66
ข้อสอบเลขเขามีกันทั้งเมืองแล้ว

แต่ๆ

พี่ว่าข้อสอบมันออกได้หลากแนวมากๆนะ ถึงได้ข้อสอบปีก่อนๆไปก็ใช่ว่าจะทำปีนี้ได้ โดยเฉพาะข้อสอบปีก่อนที่มีแค่ 25 ข้อ(จะจับแนวได้เปล่าเนี่ย)

:)

หน้าแรกจะเขียนไว้ทำนองว่า ข้อสอบฉบับนี้เป็นทรัพย์สินทางปัญญาของ กสพท. ห้ามเผยแพร่

จิงหรอคับพี่?  ขอหน่อยๆๆ

Offline korrawit

• 205
  • 29

จิงหรอคับพี่?  ขอหน่อยๆๆ

ข้อสอบเลขเขามีกันทั้งเมืองแล้ว
...