Docchula Community

พี่ๆครับ กสพท ฬ จะเรียกเพิ่มตัวสำรองหรือเปล่าอ่ะ

เสียจัย

พี่ๆครับ กสพท ฬ จะเรียกเพิ่มตัวสำรองหรือเปล่าอ่ะ
แล้วถ้าเรียก จะเรียกเยอะมั๊ย
แล้วถ้าไม่ได้จริงๆ จะซิ่วดีมั๊ยอ่าาาา??

Offline pipe64

• 3481
  • 604
ให้น้องคอยติดตามประกาศเพิ่มเติม (ถ้ามี) จากเว็บไซต์ของ กสพท. และ/หรือ เว็บคณะแพทย์ จุฬาฯ  (www.md.chula.ac.th) ครับ
เอาใจช่วยนะครับ

Offline Kudoconan

• *
  • 1093
  • 14
เรื่องเรียกเพิ่ม ไม่ทราบนะครับ

ส่วนเรื่องซิ่ว ก็ขึ้นอยู่กับว่าสำหรับน้องแล้ว น้อง value อาชีพแพทย์ ไว้แค่ไหน
คุ้มค่ากับหนึ่งปีที่เสียไปหรือเปล่า
天青色等煙雨 而我在等妳

Offline SkyeY

• *
  • 26
  • 0
ปีนี้ไม่รู้ค่ะ แต่ปีที่แล้วพวกจุฬา ศิริราช รามา ไม่รับเพิ่มเลยนะคะ ยังไงก็ลองติดตามประกาศดูละกัน