Docchula Community

วันนี้เจอพี่ๆ(ตัวจริง)ไปเดินรับบริจาคเงินที่ bts พร้อมพงษ์ด้วย (:

เรยา วงษ์คำเหลา

ตามนั้นเลยค่ะ ..เจอพี่ๆนิสิตแพทย์ตัวจริงกันหลายคนเลย
ขอบอกว่า ..ขาวกันมากกกกก
คนที่คล้ำๆ ก็มีนะคะ   :(

แล้วพี่ๆจะมาอีกไหมคะ ?
ถ้ามาพร้อมพงษ์อีก  หนูขอแนะนำบันไดทางลง bts ฝั่ง Emporium ตรงหน้า NARAYA คนเยอะมากถึงมากที่สุดเลยค่ะ  :) :) :)

ปอรอ. หนูใส่แบงค์ย่อย(มากๆ)ไป  แต่แอบขอในใจให้ติดแพทย์จุฬาฯ
อาเมน  :'( :'( :'(

Offline Pun9P0ND

• *
  • 180
  • 21
ตามนั้นเลยค่ะ ..เจอพี่ๆนิสิตแพทย์ตัวจริงกันหลายคนเลย
ขอบอกว่า ..ขาวกันมากกกกก
คนที่คล้ำๆ ก็มีนะคะ   :(

แล้วพี่ๆจะมาอีกไหมคะ ?
ถ้ามาพร้อมพงษ์อีก  หนูขอแนะนำบันไดทางลง bts ฝั่ง Emporium ตรงหน้า NARAYA คนเยอะมากถึงมากที่สุดเลยค่ะ  :) :) :)

ปอรอ. หนูใส่แบงค์ย่อย(มากๆ)ไป  แต่แอบขอในใจให้ติดแพทย์จุฬาฯ
อาเมน  :'( :'( :'(

สาธุ 555
"I don't want you to be only a doctor but I also want you to be a man too.-- ฉันไม่ต้องการให้เธอเป็นเพียงหมอเท่านั้น แต่ต้องการให้เธอเป็นมนุษย์ด้วย" พระราชดำรัสของ สมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรม พระบรมราชชนก

Offline NoNsense

• *
  • 114
  • 1
น้องก็ตั้งใจสอบเข้าให้ได้นะจ๊ะ จะได้มาช่วยพี่ๆขาย อิอิ

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
โอ้วววววว กลุ่มเราไปขายแถวนั้น ><

ก็ขอให้น้องสมหวังนะจ๊ะ ^^
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))

Offline DukeofDeath

• *
  • 12
  • 0
  • เรื่องดิ

Offline nid_eng

• *
  • 67
  • 4
สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้
ขอให้ซักวันได้มายืนขายเข็มเหมือนพี่นะน้อง ;D

Offline Light

• *
  • 41
  • 4
เหมือนจะมีการไปรับบริจาคอีกหลายครั้งนะครับ

ขอให้น้องได้เข้ามาอยู่ในบ้านหลังนี้ด้วยกันนะครับ  :)

pac

ผมก็เจอพี่ๆๆ ระหว่างพารากอน กับสยามดิส
แอบบบขาวทุกคนนนน:)  :D
ขอให้ยอดบริจาคเยอะๆครับ  :)
(สาธุในใจ ขอให้ได้เป็นน้องรหัสพวกพี่ๆเถ้ออออ)

ผมก็เจอพี่ๆๆ ระหว่างพารากอน กับสยามดิส
แอบบบขาวทุกคนนนน:)  :D
ขอให้ยอดบริจาคเยอะๆครับ  :)
(สาธุในใจ ขอให้ได้เป็นน้องรหัสพวกพี่ๆเถ้ออออ)

+1 ^^ :D

ขอบคุณทุกกำลังใจมากๆเลยค่ะ
หนูจะตั้งใจ สอบให้ติดให้ได้  >:( >:( >:(