Docchula Community

ผมจะไหวมั๊ย

Lordgoo

ผมจะไหวมั๊ย
« on: January 22, 2013, 08:28:07 pm »
คือผมอยากเรียนแพทย์อ่ะนะคับแต่ว่าไม่อยากเรียนพิเศษ(ขี้เกียจเรียน ปล.ไม่เคยพิเศษเลย) คือจะอ่านหนังสือทำโจทย์เองดูๆการสอนตามเน็ตไรอย่างงี้มันจะพอไหหวมั๊ยครับ =w=     

:P :P :P :P :P :P :P

(ไม่ได้ขาดแคลนไม่ได้โง่และไมได้ฉลาด =w= แค่ขี้เกียจเรียนเยอะๆเรียนเยอะแล้วมันหนักหัวตัวเอง ไม่ชอบให้คนอื่นป้อนชอบหาอาหารเองมากกว่า =w=)

Offline pipe64

• 3481
  • 604
Re: ผมจะไหวมั๊ย
« Reply #1 on: January 24, 2013, 11:57:42 pm »
ลองหาข้อสอบเก่ามาลองทำดู ถ้าทำได้ แสดงว่าเพียงพอ
ถ้าทำไม่ได้ หรือยังติดขัด ต้องศึกษาเพิ่มเติมดูนะ