Docchula Public Board > แนะนำการศึกษาต่อคณะแพทย์จุฬาฯ

ระวังภัยบุคคลแปลกปลอมแอบอ้างเป็นนิสิตแพทย์จุฬา!!!

<< < (2/4) > >>

Lone Wolf:

--- Quote from: doctorpuchong on March 05, 2010, 09:23:20 am ---
แล้วตัวจริงจะหน้าตาเป็นยังไงน้า 
เดาว่าไม่ค่อยสวย เพราะถ้าสวยคงself esteemดี
ถ้าself esteemดีคงไม่ต้องอ้างว่าเป็นอะไรที่ไม่ใช่ตัวเอง

ไม่แน่ อาจดูดี เพราะได้พยายามอย่างมากที่จะไปทำสวยก็ได้
แต่ก็เพราะ self esteemไม่ดีอยู่นั่นเอง
 ;)
อืมม์  ...น่าสนใจ 

--- End quote ---

อาจารย์อยากได้เคสเหรอครับ   ;D

Necrossstalker:
ลองดู

P'Tum #6:
อ่านความเห็นน้องๆแล้วปวดตับ.... :-X

ปล. ถ้าน้องเค้ายังไม่หยุดแอบอ้างแล้วหลอกหาเหยื่อคุยไปเรื่อยๆ เราควรทำอะไรมั้ยครับ

doctorpuchong:

--- Quote from: P'Tum #6 on March 05, 2010, 01:30:01 pm ---อ่านความเห็นน้องๆแล้วปวดตับ.... :-X

ปล. ถ้าน้องเค้ายังไม่หยุดแอบอ้างแล้วหลอกหาเหยื่อคุยไปเรื่อยๆ เราควรทำอะไรมั้ยครับ

นั่นสินะ 
จริงๆไม่ใช่งานอะไรของคนในคณะ
ใครถูกหลอกไหม ก็ขึ้นกับวิจารณญาณของตัวเองล่ะ
แต่ถ้าห่วงสังคมมาก  ก็คงต้องประกาศออกไป

P'Tum #6:

--- Quote from: doctorpuchong on March 05, 2010, 02:11:58 pm ---
--- Quote from: P'Tum #6 on March 05, 2010, 01:30:01 pm ---อ่านความเห็นน้องๆแล้วปวดตับ.... :-X

นั่นสินะ  
จริงๆไม่ใช่งานอะไรของคนในคณะ
ใครถูกหลอกไหม ก็ขึ้นกับวิจารณญาณของตัวเองล่ะ
แต่ถ้าห่วงสังคมมาก  ก็คงต้องประกาศออกไป

จิงๆแล้วก็ไม่ได้มีใครถูกหลอกหรอกครับ เพราะรู้ทันก่อน  :D
มีแค่โดนด่าว่าเป็นนิสิตแพทย์จุฬาฯ ปลอม  ;D
"ไหนตอบมาซิ จรรยาบรรณ แพทย์มีกี่ข้อ อาไรบ้าง นายตัวปลอม" >>> เอ่ออออม   :-X ไม่รู้ครับ แต่คิดว่าน่าจะมี
"ถ้านายเปนนิสิตแพทย์จริง ตึก ส.ก. มีกี่ชั้น" >>>>  20 ชั้น(มั่นใจมาก)  "ผิด!!! มี21 ชั้น รวมชั้นใต้ดินด้วย" >>>> :'(
"ไหนนายลองบอกมาซิว่าผ่าอาจารย์ใหญ่ส่วนไหนยากที่สุด" >>>>> forearm ครับ เพราะ muscle เยอะ ::) "ผิดย่ะ ear ต่างหาก muscle เล็กมาก เค้าเลยให้ผ่าอันสุดท้าย นี่นายเป็น นสพได้งัย ไม่เหนรู้เรื่องอ่ะไรเลย >:("

ตกลงใครเป็นตัวปลอมกันแน่ฟระ :-\

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version