Docchula Public Board > บอร์ดหนังสือพี่หมอขอเฉลย

Download หนังสือ "พี่หมอขอเฉลย" ได้แล้วตั้งแต่วันนี้!!!

(1/5) > >>

vichy:
ในที่สุด...

หลังจากหลายเหตุการณ์ได้ผ่านไป สุดท้ายหนังสือเล่มนี้ก็ได้ออกสู่น้องๆ เสียที
พวกพี่ทำโครงการนี้ตั้งแต่อยู่ปีสอง จนตอนนี้ปีสี่...

อาจจะช้าไปหน่อย แต่ก็ขอให้มีคนได้รับประโยชน์จากหนังสือเล่มที่พวกพี่ๆ ตั้งใจทำกันนะครับ
เข้าไปที่ pmorbook.docchula.com แล้วโหลดโลด

ขอขอบคุณทุกๆ คนที่มีส่วนร่วมกับหนังสือเล่มนี้
ขอบคุณ น้องหมี บ๊วย เต๊นท์ ต่อ ออย ตี๋ ป่าน กิ๋ง อิฐ แอน ลูกพีชและบิ๊ก ที่เคยช่วยเหลือกันเฉลย
ขอบคุณน้องทราย น้องกิ๊ฟ น้องกันภัย น้องพี น้องโบ๊ท น้องมิ๊กซ์ น้องโป้ง น้องไปป์ น้องจิงจิง ที่ช่วยประสานงานมาโดยตลอด ถ้าไม่มีน้องๆ พี่ๆ ไม่สามารถทำงานเพียงปีเดียวได้ครับ
ขอขอบคุณน้องๆ อีกหลายสิบคนที่ช่วยทำงานกันมาแม้พี่จะไม่รู้จักครบทุกคนก็ตาม หากขาดใครคนใดคนนึงไป หนังสือเล่มนี้คงไม่สำเร็จแน่ๆ

และขอโทษทุกคนเช่นกันที่โครงการนี้ไม่สำเร็จตามแผนที่เคยวางไว้

โครงการนี้ก่อตั้งเมื่อสองปีที่แล้ว โดยเคยตั้งใจจะทำเป็นหนังสือออกทั่วประเทศ โดยรายได้จากการขายจะแปรเปลี่ยนเป็นจำนวนหนังสือที่มากขึ้นเพื่อบริจาค
แต่ด้วยปัญหาหลายประการ ทั้งเรื่องทุนเริ่มต้น และปัญหากับสำนักพิมพ์เจ้าของทุน จึงทำให้โครงการชะงักและมีปัญหา ไม่ได้พิมพ์แม้จะเสร็จสมบูรณ์มานานแล้วก็ตาม

แต่อย่างไรจากวันนี้ก็จะได้ออกสู่น้องๆ ตามที่ตั้งใจไว้เสียที

ขอบคุณครับ
นสพ. วิชญ์ ยินดีเดช

ปล. น้องๆ ที่อ่านหนังสือแล้วมีคำถามก็ขอให้ตั้งไว้ในเว็บบอร์ดนี้นะครับ จะมีพี่ๆ เวียนมาตอบให้

JT-evol:
 :)  ขอบคุณพี่ๆมากเลยนะคร้าบ ^ ^ ...

เดี๋ยวถ้าสอบ พื้นฐานแพทย์เสร็จ จะลองทำดูเน้อๆ

miew:
ขอขอบคุณพี่ๆมากๆนะคะ ^^  :-*

นัท:
ขอบคุณมากๆเลยน่ะค่ะ

จาก  เด็กผี

shadower:
ขอบคุณครับ  :'(

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version