Docchula Community

กิจกรรมต่างๆตอนปี 1

เด็กน้อย

กิจกรรมต่างๆตอนปี 1
« on: May 09, 2010, 01:24:28 am »
คือ รบกวนถามพี่ๆค่าา ว่าปี 1 จะมีกิจกรรมอะไรบ้าง ทั้งของคณะ และของมหาวิทยาลัยอ่ะค่า แล้วกีฬาเข็มสัมพันธ์นี่เป็นยังไงอ่ะคะ จัดตอนช่วงไหน

ปล. คือ หนูและเพื่อนผู้ชายคนนึงอ่าค่า อยากเป็นหลีดคณะแพทย์จุฬามาก จะต้องไปสมัครยังไงคะ ต้องไปสมัครเอง หรือพี่ๆจะมาคัดอ่าคะ แล้วหลีดคณะแพทย์นี้ เป็นยากมากมั๊ยคะ แล้วใช่หลีดที่ไปเต้นในกีฬาเข็มสัมพันธ์หรือเปล่า
ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

Offline PRiNCECHaRN

• *
  • 554
  • 3
  • ถึงจะมองใครหลายคน แต่ตัวตนของใจเรา คือเธอคนเดียวนะ
Re: กิจกรรมต่างๆตอนปี 1
« Reply #1 on: May 09, 2010, 01:29:29 am »
น้อง ได้ใจมากอ่ะ  ;D ;D ;D ;D ;D

มีใครกล้าได้เท่าน้องมั้ย มีมั้ยยย
โอยย ชอบมากกกก หลังไมค์นะจ๊ะน้อง แต่พี่ไม่ใช่หลีดนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
ความรักไม่ได้อยู่ที่หัวใจ แต่อยู่ที่ใจทั้งดวง เพราะหัวใจกว้างไม่ถึงคืบ ขณะที่ความรักแผ่กว้างได้ขนาดครอบโลก

Offline vfish

• *
  • 217
  • 13
  • llllll++ V FISH ++llllll
« Reply #2 on: May 09, 2010, 01:52:19 am »
จิงๆแล้วหลีดสันทนาการเป็นยากกว่าเบาๆนะจ้ะ

;D

เอ่อะ

« Reply #3 on: May 09, 2010, 02:43:44 am »
speechless

Offline |Clockwork|~|Apple|

• *
  • 447
  • 3
  • When My 'Time' Flow With Viscosity
« Reply #4 on: May 09, 2010, 04:14:17 pm »
ตอบไม่ถูกเลยทีเดียว  ;D

กิจกรรมนั้นเยอะมากๆเลยอ่ะครับ  :P
แต่รายละเอียดทั้งหมดจะมีทยอยๆแจ้งให้ทราบตอนวันที่มาทำสัญญา - ตรวจร่างกาย - บลาๆๆ

กีฬาเข็มสัมพันธ์ จัดช่วงเทอม 1 อ่ะครับ เดือนที่แน่นอนพี่ก็ลืมๆไปแล้ว  :P
หลีดมีชุดเดียวต่อรุ่นอ่ะคับ น่าจะใช่ที่ไปเต้นในกีฬาเข็มสัมพันธ์แหละ (ไปงาน แต่ไม่ได้ไปดู - -*)

อนึ่ง พี่ก็ไม่ใช่หลีด  ;D

แก้ขนาดรูปไม่เป็นอ่ะ - -*

Offline Alistair*

• *
  • 1377
  • 10
  • One who lives in imaginary world.
« Reply #5 on: May 09, 2010, 07:30:40 pm »
คือ รบกวนถามพี่ๆค่าา ว่าปี 1 จะมีกิจกรรมอะไรบ้าง ทั้งของคณะ และของมหาวิทยาลัยอ่ะค่า แล้วกีฬาเข็มสัมพันธ์นี่เป็นยังไงอ่ะคะ จัดตอนช่วงไหน
เยอะ มากกกกกกกกกกกกกก กิจกรรมเยอะมาก พี่ไม่อาจพูดได้หมด ณ ที่นี้  :-X

ปล. คือ หนูและเพื่อนผู้ชายคนนึงอ่าค่า อยากเป็นหลีดคณะแพทย์จุฬามาก จะต้องไปสมัครยังไงคะ ต้องไปสมัครเอง หรือพี่ๆจะมาคัดอ่าคะ แล้วหลีดคณะแพทย์นี้ เป็นยากมากมั๊ยคะ แล้วใช่หลีดที่ไปเต้นในกีฬาเข็มสัมพันธ์หรือเปล่า
ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

พี่จะมาคัดจ้ะ ปีที่แล้วรู้สึกว่าเหล่ๆ ไว้ตั้งแต่วันทำสัญญานะ เป็นหลีดชุดที่เต้นงานเข็มสัมพันธ์นั้นแล (งานอื่นด้วย มีหลีดชุดเดียว) แต่พี่ว่าถ้าน้องอยากเป็น ก็มองหาพี่หน้าตาดีๆ แล้วเข้าไปบอกพี่เค้าเลย

อนึ่ง
พี่ไม่ใช่หลีดเช่นกัน  ;D  ;D  ;D

ความฝัน มันพิเศษตรงที่ว่ามีเราเท่านั้นที่รู้

Offline •iMferiti•

• *
  • 1242
  • 9
  • Raven
« Reply #6 on: May 09, 2010, 07:35:57 pm »
โอยย ชอบมากกกก หลังไมค์นะจ๊ะน้อง แต่พี่ไม่ใช่หลีดนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
พี่ไม่ใช่หลีดเช่นกัน  ;D  ;D  ;D

:D เหมือนเป็นกระแสอะ เอามั่ง พี่ก็ไม่ใช่หลีดเช่นกันครับน้อง
ลายเซ็นนี้คอยแสดงอยู่ตามด้านล่างของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว
ผมสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้ แต่ขี้เกียจใส่

Offline PRiNCECHaRN

• *
  • 554
  • 3
  • ถึงจะมองใครหลายคน แต่ตัวตนของใจเรา คือเธอคนเดียวนะ
« Reply #7 on: May 09, 2010, 08:28:31 pm »

:D เหมือนเป็นกระแสอะ เอามั่ง พี่ก็ไม่ใช่หลีดเช่นกันครับน้อง
แต่ อย่ามาทักพวกพี่นะ

และยังไงก็ พี่ก็ไม่ใช่หลีดนะน้อง  :D :D
ความรักไม่ได้อยู่ที่หัวใจ แต่อยู่ที่ใจทั้งดวง เพราะหัวใจกว้างไม่ถึงคืบ ขณะที่ความรักแผ่กว้างได้ขนาดครอบโลก

haha

« Reply #8 on: May 09, 2010, 08:42:24 pm »
อยากเป็นหลีดดดดดด 

:D

อยากแดนซ์ 

:-[

Offline [ Radianz ]

• *
  • 1926
  • 28
  • -อุงกะห์!-
« Reply #9 on: May 09, 2010, 08:50:29 pm »

และยังไงก็ พี่ก็ไม่ใช่หลีดนะน้อง  :D :D

เช่นกาน เราก็ไม่ใช่หลีด

แต่ระวังจะทักผิด คิดว่าพวกเราเป็นหลีดได้นะจ๊ะ  ;D ;D ;D
คิดการสิ่งใด ขอให้ตั้งมั่น หากไม่เช่นนั้น ภิณฑ์พังวอดวาย วางแผนเล่นเกม ปรีดิ์เปรมสมหมาย จงเร่งผ่อนคลาย ดังที่ตั้งใจ
...มัวแต่ร้อยกรอง ร่ำร้องกลบท สุดท้ายจักอด เล่นดังฝันใฝ่ หนึ่งวรรคงดงาม ปราณามตั้งไว้ เวลานั้นใช้ หลายสิบนาที ;w;

Offline ~FLuOritE~

• *
  • 604
  • 42
  • uou
« Reply #10 on: May 09, 2010, 08:52:49 pm »

แต่ระวังจะทักผิด คิดว่าพวกเราเป็นหลีดได้นะจ๊ะ  ;D ;D ;D

หลีด เยอะจริงๆ มาเป็นพวง  ;D

• *
  • 1242
  • 9
  • Raven
« Reply #11 on: May 09, 2010, 09:03:20 pm »

หลีด เยอะจริงๆ มาเป็นพวง  ;D

เออะ มุขธรณีกรรแสงมากอะ เด๋วก็เสริฟข้าวต้มเลยหนิ

ปล. มีแต่คนหน้าตาดีเต็มปีระมิดเลย
ลายเซ็นนี้คอยแสดงอยู่ตามด้านล่างของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว
ผมสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้ แต่ขี้เกียจใส่

Offline Sinful Darkness

• Lo|icoN !!
  • 5839
  • 176
  • มันเป็นเขาวงกตที่ไม่มีทางออก
« Reply #12 on: May 09, 2010, 09:13:25 pm »
เดี๋ยวเจอพีระมิดหายวับนะ  ::)

คือความว่างเปล่า

ATP

• *
  • 1242
  • 9
  • Raven
« Reply #13 on: May 10, 2010, 07:24:09 am »
เดี๋ยวเจอพีระมิดหายวับนะ  ::)

:P ตั้งปีระมิดใหม่ก็ได้ เอามอดเป็นยอด  :D