Docchula Community

ตอบหนูทีนะคะ ... หนูงงมานานแล้ว T-T''

sbl

หนูเรียนที่สมุทรปราการตอนม.1 พอม.2ก็ย้ายมาเรียนที่กทม.จนถึงตอนนี้เลย ส่วนทะเบียนบ้านก็อยู่กทม.

แต่มันตรงกับคุณสมบัติข้อ ข. อ่ะคะ หนูอยากทราบว่า หนูมีสิทธิ์สอบไหมคะ ???

ขอบคุณมากเลยค่ะ

Admin edit: ขอลบข้อความที่ไม่เหมาะสมครับ กรุณาใช้คำสุภาพในบอร์ดนี้ด้วย
รอผู้รู้มาตอบแล้วกันครับ :)
« Last Edit: November 18, 2010, 07:23:30 pm by :: Arm :: »

Offline pipe64

• 3481
  • 604
เท่าที่ลองดูตามประกาศ
คุณสมบัติก็ตรงตามข้อ 2.2.1.1 ข นะครับ

ถ้าเกิดน้องยังไม่มั่นใจ อาจโทรไปสอบถามอีกทีกับ
ฝ่ายวิชาการ คณะแพทยศาสตร์ จุฬาฯ ด้วยตัวเองครับ

;)