Docchula Community

ทำไมชื่อต้องมีคำว่าแกะด้วยครับในชื่อของพี่ๆอะครับ

ถ้าปั่นแบบมีสาระมันก็ไม่จำเป็นต้องมีจิตพิสัยต่ำก็ได้

อือ บอร์ดนี้ที่ปั่น ๆ กันอยู่นี้มีเงินให้ด้วยนะเออ แล้วก็มีร้านขายของ มีธนาคาร มีสัตว์เลี้ยง(ในอนาคต) ไว้ให้ผลาญเงิน  :'(
เมื่อไหร่จะมีสัตว์เลี้ยงซักที  อยากได้แล้ววว

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
จิตพิสัยก็กดกันขำ ๆ นะ = ="

บารอสเค้าฆ่าตัวตายอ่ะ ใช้ไอเทมลดจิตพิสัยเล่น 555+

Offline Zerotempest

• *
  • 1201
  • 124
  • From MY com to YOUR com
ถ้าปั่นแบบมีสาระมันก็ไม่จำเป็นต้องมีจิตพิสัยต่ำก็ได้

อือ บอร์ดนี้ที่ปั่น ๆ กันอยู่นี้มีเงินให้ด้วยนะเออ แล้วก็มีร้านขายของ มีธนาคาร มีสัตว์เลี้ยง(ในอนาคต) ไว้ให้ผลาญเงิน  :'(
เมื่อไหร่จะมีสัตว์เลี้ยงซักที  อยากได้แล้ววว
บอร์ดคณะเรามีทุกอย่าง :P
"Hatred shall burn in its infernal glory.""

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
อืม แต่ก็แอบสงสารน้องอยู่เหมือนกันนิ อิอิ
ปล.อ๊ะ จิตพิสัยเราก็ต่ำนี่นา ;D
สัตว์เลี้ยงก็มีน้องรหัสไว้เลี้ยงไปก่อนละกัน อิอิ

เด็กอยากรู้

พี่พูดเหมือนเล่นเกมเลยอะ
สรุปบอร์ดพี่มันมีอะไรบ้างครับ แล้วคนที่ไม่ได้อยู่ในคณะแพทย์อย่างผมจะเล่นได้หรือป่าว :-*
มีไอเทมลดจิตพิสัยด้วยหรอคับ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
พี่พูดเหมือนเล่นเกมเลยอะ
สรุปบอร์ดพี่มันมีอะไรบ้างครับ แล้วคนที่ไม่ได้อยู่ในคณะแพทย์อย่างผมจะเล่นได้หรือป่าว :-*
มีไอเทมลดจิตพิสัยด้วยหรอคับ
ต้องมีไอดีก่อนนะถึงจะใช้สิทธิ์พวกซื้อของ นับโพสต์เป็นเงิน อะไรพวกนี้ไ้ด้
ไอดีจะได้ต่อเมื่อ เป็นบุคลากรของคณะแพทย์จุฬาอ่ะครับ (จริงๆมีแต่นิสิตเล่นอ่ะส่วนใหญ่)
เพราะฉะนั้นถ้าน้องอยากเล่นก็สอบเข้ามาเป็นรุ่นน้องพี่ให้ได้นะ  :)

ปล. พี่ Baros เค้าทำดีไม่ขึ้นอ่ะ เค้าเลยเซ็ง ไปหาเรื่องลดจิตพิสัยตัวเองซะงั้น เหอะๆ

ปล2. อย่างอื่นที่ว่าก็...........ขนาดตัวพี่เค้าไง 555+

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
ไว้น้องเข้ามาก่อน จะเห็นอะไรแปลกๆอีกเยอะนะครับ :) ถ้าบุคคลภายนอกจะLimitอยู่เหมือนกัน
ส่วนเรื่องจิตพิสัยนี่ จริงๆคือไอเทมที่มีSide effectเกี่ยวกะจิตพิสัยน่ะ เหอเหอ
แต่ถึงตอนนี้ จิตพิสัยยังไม่เห็นใช้ประโยชน์อะไรเลยนะ ก็ดีแล้วล่ะ ;D

• 5587
  • 74
อือ เหมือนเกมเลยอ่ะ มี hp exp level เงิน ไอเทม ร้านค้า ธนาคาร

อีกหน่อยอาจมีสัตว์เลี้ยง แล้วก็สกิลพวกเวทมนต์มาใช้ใส่กัน 555+

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
อือ เหมือนเกมเลยอ่ะ มี hp exp level เงิน ไอเทม ร้านค้า ธนาคาร

อีกหน่อยอาจมีสัตว์เลี้ยง แล้วก็สกิลพวกเวทมนต์มาใช้ใส่กัน 555+

สกิลนี่ แล้วแต่ว่าอยู่Classไหนด้วยป่ะ :D

เด็กอยากรู้

พี่ค้าบผมก้ออยากเล่นอะ
ทำไมพี่ไม่ทำประมานว่าใครก้อเล่นได้เรบอะคับ
ผมจะได้เล่นด้วย

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
ทำไมพี่ไม่ทำประมานว่าใครก้อเล่นได้เรบอะคับ
บางเรื่องในบอร์ด ค่อนข้างละเอียดอ่อนครับ บวกกะมีข้อมูลที่ไม่อาจเปิดเผยต่อสาธารณชนได้
จึงต้องเป็นบอร์ดปิดบางส่วนน่ะครับ :-*

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
โห ไม่อยู่ ไปกินเลี้ยงแปปเดียวโดนรุมจ๊งขนาดนี้เลยเรอะ >:(
A book, tightly shut, is but a block of paper.

• *
  • 6856
  • 10
    • Dek-d.com
อะไรน้องบุ๋น พี่ยัไม่ทันทำอะไรเลยนะ :(

เด็กอยากรู้

เอ่อพี่ค้าบ
เงินในนี้ใช้ทามอารายด้ายม่างอะ
ปล.พี่บารอสทำดีไม่ขึ้นหมายความว่าอะไรหรอครับ

• 5587
  • 74
มันเป็น 1 ในมาตรการล่อให้คนสอบให้ติด  ;D