Docchula Community

ทำไมชื่อต้องมีคำว่าแกะด้วยครับในชื่อของพี่ๆอะครับ

เด็กอยากรู้

อ้าก   >:( ทำไมอพิสิดของคนสอบติดมันเยอะจังคับ
นี่ผมเพิ่งอยู่ม.4เองนะพี่
อีกตั้งนานกว่าจะเอน

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
โห ไม่อยู่ ไปกินเลี้ยงแปปเดียวโดนรุมจ๊งขนาดนี้เลยเรอะ >:(

อิจฉาคนไปกินแลนด์มาร์กโว้ยยยยยยยยยยยยย

ปล. พี่แอบบอกพี่หมองให้ห่อกลับบ้านมาให้ด้วย 55+

My Shadows are The Only Things Besides Me.

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
อ้าก   >:( ทำไมอพิสิดของคนสอบติดมันเยอะจังคับ
นี่ผมเพิ่งอยู่ม.4เองนะพี่
อีกตั้งนานกว่าจะเอน
ุิอุ๊ย งั้นกว่าน้องจะเอนท์ บอร์ดนี้ก็คงมีอะไรแปลกใหม่กว่านี้เยอะเรยแหละครับบ  :D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
แต่ตอนนี้อยากได้ Pet !!!
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
แต่ตอนนี้อยากได้ Pet !!!
เริ่มต้นจากการเลี้ยงข้าวพี่ก่อนเลย น้องบุ๋น ;)

เด็กอยากรู้

เอ ว่าแต่ทามมัยพี่ KaiGZ ดูรู้สึกเหมือนว่ามีความสุขจังเวลาพูดถ฿งเรื่องเอนท์ติดอ่า

ปล.อย่าให้ผมเอนท์ติดเข้าได้บ้างแล้วกัน

ปล. ถ้าผมติดแล้วพี่จะเรียนจบกันยางอะคับ ???

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
น้องมอสี่ พี่ปีสอง

น้องมอหก พี่ปีสี่

น้องเอนท์ติด พี่ปีห้า

ยังได้เจอกันอยู่คับ!!

My Shadows are The Only Things Besides Me.

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
น้องเอนท์ติดพี่ก็ปี 4 ละอ่ะ :'(

เด็กอยากรู้

ก้ออีกต้าง3ปีนี่พี่