Docchula Community

สัมภาษณ์เสร็จแร้ววววววววววววว

8 อ่าคับ ^^

เอ่อ พี่ๆคับ เขาให้กลับบ้านมาได้แบบนี้แสดงว่า ผ่าน ใช่ป่ะคับ

**แอบเครียดๆ หุหุ :P^^

ไงก้อไว้เจอกันนะคับ  อ่อเด๋วผมจาเตรียมตังไปซื้อชุด + สมุดนะคับพี่เพียว อิอิ :D^^

*ว่าแต่ สมุดมันเล่มล่ะเท่าไหร่อ่าคับ  ???  คงม่ายแพงช่ายป่ะ  :P

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
หุหุ

เห็นมั้ยสำพาดไม่ได้น่ากัวอย่างที่ึคิด

5555555

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
สมุดน่าจะเล่มล่ะ 20 บาทนะ
ปกติสัมภาษณ์ก็แทบจะผ่านทุกคนแหละน่า ไม่น่ามีปัญหาหรอก
เดี๋ยวน้องๆต้องมาเซ็นชื่ออีกใช่มะ

ปล. วันนี้เลิกเรียนตอนเช้าอุตส่ารีบไปอปร. ไม่เจอน้องเดียร์เลย จะไปทักทายซะหน่อย 55+  ;D
เจ้าเตบอกว่าคลาดกันไปแป๊ปเดียวเอง
(เจอคราวหน้าไม่ต้องเต๊ะท่าแล้วนะ   :-[ เขิลล)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เค้าไม่เรียกไปคุยต่อก็แปลว่าผ่าน รอมาเซ็นตัดสิทธิ์วันที่ 30 ป่ะ ?

ps. หนังสือเล่มละ 20 บาทเท่านั้นนนน เฟรชชี่ซื้อกันเยอะ ๆ  555+

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เหยยยย ทำไมเหมือนปีที่เราเข้า มันขาย 25 อ่าาา

แง ๆ ๆ ค้ากำไรเกินควร นี่นา

เลขที่ 88

รู้สึกรักและผูกพันกับพี่ๆมากขึ้นทุกวัน
รักคณะนี้จัง

อยากให้รับน้องไวๆ
เอามันส์ๆนะครับพี่! หุหุ

clavile

;D  พี่อิ๊บ อะ

ไม่ได้เจอเดียร์  อิอิ แต่ไม่เปงไร

ได้เจอกันอีกหลายปีแน่

หนูก้จะทำ    :Dใส่พี่ หุหุ

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง
อนาคตนี่น้องเดียร์กับอิ๊บจาเป็นแฟนกันป่าว :D

ล้อเล่นนะ
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
;D  พี่อิ๊บ อะ

ไม่ได้เจอเดียร์  อิอิ แต่ไม่เปงไร

ได้เจอกันอีกหลายปีแน่

หนูก้จะทำ    :Dใส่พี่ หุหุ
นี่น้องอะไรเอ่ย?

อนาคตนี่น้องเดียร์กับอิ๊บจาเป็นแฟนกันป่าว :D

ล้อเล่นนะ
แต่เราจริงจังนะ  :D

เย้ย ไม่ใช่   :P
พอดีกว่าเดี๋ยวน้องกลัว  :-[

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เหยยยย พี่อิ๊บจะสละโสดแล้ว  :o

จขกท.

พี่อิ๊บเหมือนในรูปเดะๆเรย->>>>>

:D แบบเห็นปุ๊บก้อรู้เรยอ่า ว่าคนไหนพี่อิ๊บ  :P

Offline antoinetty*

• *
  • 1343
  • 35
  • AVE MARIA
พี่อิ๊บเหมือนในรูปเดะๆเรย->>>>>

:D แบบเห็นปุ๊บก้อรู้เรยอ่า ว่าคนไหนพี่อิ๊บ  :P

วะว้าว ,,

เหมือนจริง ๆ ล่ะ 55 5 ,,

น้อง จขกท. ชื่อไรอะ ?? ?
,, UBI CARITAS et AMOR ,, IBI DEUS EST ,,

Offline math

• *
  • 1329
  • 34
    • http://mathkanok.multiply.com
ตกลงอิ๊บจะทำอะไรอ่ะ งง

จขกท.

ชื่อ กำพล งับ ชื่อเล่นๆ ซิง อิอิ :D

อ่อ ได้ข่าวว่าพี่เกี๊ยก ก้อชื่อ กัมพล ช่ายป่ะคับ  ;)

Offline ป ร ะ กั น ภั ย ™

• หนูเกรียนภัย ศึกมหายันต์ ยิงกันสนั่นจอ
  • *
  • 2435
  • 54
  • OSK126,,MDCU64
    • Jaudamus
ชื่อ กำพล งับ ชื่อเล่นๆ ซิง อิอิ :D

อ่อ ได้ข่าวว่าพี่เกี๊ยก ก้อชื่อ กัมพล ช่ายป่ะคับ  ;)
พี่เกี๊ยก เค้า บ่นๆ ว่าอยากได้น้องรหัสชื่อ กัมพล อยู่พอดีเลย       

ไม่รู้ว่าหมายถึงแึค่เสียงเหมือน   หรือ  ต้องสะกดเหมือนด้วย