Docchula Community

สัมภาษณ์เสร็จแร้ววววววววววววว

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
ไม่บอก ๆ บอกกันงี้ตอนเปิดสายรหัสเฟรชชี่ก็ไม่หนุกดิิ (<center><table style="width:90%;height:64px;padding: 10px; text-align: center; margin: 0 1ex 2ex 1ex;border: 2px dashed #cc5566"><tr><td>ข้อความบางส่วนได้ถูกสงวนไว้
คุณต้อง <a href="./index.php?action=login">เข้าสู่ระบบ[/url] เพื่อแสดงข้อความ</td></tr></table></center>) - -"

อ่าคับ  :P  ลืมไปว่าต้องมีกิจกรรมนั้นด้วย แหะๆ :-X

แล้วทามมายพี่เกี๊ยกม่ายมา พบน้องๆเรยอ่าคับ ผมอุตส่าห์เป็งแฟนคลับ  :D

เทพต้องอยู่บนสวรรค์ชั้นอิพิธีเลี่ยมครับน้อง ,,

เลยส่งสมุนมาแทน = = ,,

??? ง่ะ ไอ้สวรรค์ชั้น อิพิธีเลี่ยม นี่มันเป็นสวรรค์ชั้นไหนอ่าคับ  ม่ายเคยได้ยิน  :-X
อยู่เหนือชั้น basal lamina ขึ้นไปหน่อย  :P

จขกท.

ไปแล้ว 1 แว้บตอนก่อนตรวจร่างกายช่วงบ่ายๆ ไปเจอน้องเลขที่หลังๆๆ - -"

จากนั้นเห็นพี่เริ่มเยอะและเริ่มไม่มีไรทำเลยไปกินข้าวและเรียนหนังสือต่อ -*-

พี่ใช่คนที่ผอมๆ ตัดผมเหมือน L ป่ะ ???

จขกท.

ไม่บอก ๆ บอกกันงี้ตอนเปิดสายรหัสเฟรชชี่ก็ไม่หนุกดิิ (<center><table style="width:90%;height:64px;padding: 10px; text-align: center; margin: 0 1ex 2ex 1ex;border: 2px dashed #cc5566"><tr><td>ข้อความบางส่วนได้ถูกสงวนไว้
คุณต้อง <a href="./index.php?action=login">เข้าสู่ระบบ[/url] เพื่อแสดงข้อความ</td></tr></table></center>) - -"

อ่าคับ  :P  ลืมไปว่าต้องมีกิจกรรมนั้นด้วย แหะๆ :-X

แล้วทามมายพี่เกี๊ยกม่ายมา พบน้องๆเรยอ่าคับ ผมอุตส่าห์เป็งแฟนคลับ  :D

เทพต้องอยู่บนสวรรค์ชั้นอิพิธีเลี่ยมครับน้อง ,,

??? ง่ะ ไอ้สวรรค์ชั้น อิพิธีเลี่ยม นี่มันเป็นสวรรค์ชั้นไหนอ่าคับ  ม่ายเคยได้ยิน  :-X
อยู่เหนือชั้น basal lamina ขึ้นไปหน่อย  :P

??? ??? ??? งง หนัก อิอิ

ความจิงผมเริ่มงงตั้งแต่พี่เพียวบอกห้ามนุ่งกางเกงต่ำกว่า Anterior Superior Iliac Spine แระคับ  :P :P

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
ไปแล้ว 1 แว้บตอนก่อนตรวจร่างกายช่วงบ่ายๆ ไปเจอน้องเลขที่หลังๆๆ - -"

จากนั้นเห็นพี่เริ่มเยอะและเริ่มไม่มีไรทำเลยไปกินข้าวและเรียนหนังสือต่อ -*-

พี่ใช่คนที่ผอมๆ ตัดผมเหมือน L ป่ะ ???
่ช่ายแหละนั่นเลย น้องให้ definition เกี๊ยกเหมือนพี่เลยว่ะ 55+ (แต่ลืมคำว่า หน้าตาโรคจิตหน่อยๆด้วย หุหุ)
พี่เกี๊ยกก็มาพร้อมกลุ่มพี่โป้งน่ะแหละ มาตอนอยู่ตึกอบรมอ่ะ มาแป๊ปนึงแล้วก็เดินกลับหายไป  ;D

??? ??? ??? งง หนัก อิอิ

ความจิงผมเริ่มงงตั้งแต่พี่เพียวบอกห้ามนุ่งกางเกงต่ำกว่า Anterior Superior Iliac Spine แระคับ  :P :P
งงแต่ยังอุตส่าห์จำได้อีกแน่ะ
มุกนี้เค้าเล่นต่อๆกันมาเป็นรุ่นๆครับ 555+

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

จขกท.

เอ่อ คือ ผมขอเมล์ของพี่ๆได้ป่ะคับ จาได้แอดเอ็มไว้ :-*

จขกท.

งืมๆ ผมง่วงแย้วอ่าคับ เด๋วผมปายนอนก่อนน้าคับ

ฝานดีคับพี่ๆทุกคน  8)

อ่อ ต่อปายผมใช้ชื่อตั้งกาทู้ว่า กำพล ดีก่าเนอะ  :'(

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™

ไม่บอกหรอกว่าใช่ อิอิ
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Necrossstalker

• *
  • 6856
  • 10
  • I just haven't met you yet.
    • Dek-d.com
วันนี้ตอนเช้าก็เห็นน้องๆเข้าห้องกัน
ทำให้คอนเฟิร์มได้ว่า แพทย์เราหน้าตาดีทุกคน :D

Offline Purified

• 1422
  • 428
เอ่อ คือ พี่รหัสเลือกน้องรหัสได้เหรอคับ ไม่ได้จับฉลาก เหยอ  ???

ตอนป๋มอยู่ม.ปลายเขาจับฉลากอ่าคับ  ::)

ไม่บอก   และ   ห้ามพี่ๆ บอก

เพื่อความมันส์ในอารมณ์ของพี่

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
เอ่อ คือ พี่รหัสเลือกน้องรหัสได้เหรอคับ ไม่ได้จับฉลาก เหยอ  ???

ตอนป๋มอยู่ม.ปลายเขาจับฉลากอ่าคับ  ::)

เพียวก็อย่าเพิ่งเผยธาตุแท้ให้น้องรู้สิเออ  :D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เอาเข้าไป - -*

จขกท.

เพียวก็อย่าเพิ่งเผยธาตุแท้ให้น้องรู้สิเออ  :D

รู้ตั้งแต่ตอนรอสัมภาษณ์แระคับ  ;D

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง

รู้ตั้งแต่ตอนรอสัมภาษณ์แระคับ  ;D

รู้ว่าพวกพี่น่ารัก ใจดี รักน้องๆ ช่ายป่ะ ;D
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

clavile

;D  พี่อิ๊บ อะ

ไม่ได้เจอเดียร์  อิอิ แต่ไม่เปงไร

ได้เจอกันอีกหลายปีแน่

หนูก้จะทำ    :Dใส่พี่ หุหุ
นี่น้องอะไรเอ่ย?

อนาคตนี่น้องเดียร์กับอิ๊บจาเป็นแฟนกันป่าว :D

ล้อเล่นนะ
แต่เราจริงจังนะ  :D

เย้ย ไม่ใช่   :P
พอดีกว่าเดี๋ยวน้องกลัว  :-[

clavile = DEAR เอง  ;)หุหุ

พี่อิ๊บ คือ idol ด้านทรง ผม เอิ๊กๆๆๆ   //\\   ;D

clavile

ไม่บอกหรอกว่าใช่ อิอิ

พี่ที่ชื่อเกี๊ยก  นุคิดว่าน่าจะหาคนชื่อนี้ ยาก

ก้มาเจอพี่อีก ที่มีชื่อ เหมือนกับพี่ที่รู้จักเลย

แถมยังเรียนหมอ ปี1 เหมือนกันด้วย

เออ พี่เกี๊ยกเนี้ย ตอนนุเรียนดาว้อง

เหมือนเหนพี่ในจอ แบบว่าผู้ทำคะแนนสูง

ไรประมาณนี้อ่า อิอิ

เทพ :) จริงๆๆๆ