Docchula Community

ด่วน มีีโควตาไป research exchange ที่ Italy ในเดือนเมษายนนี

Offline fame mdcu64

• *
  • 106
  • 24
    • facebook
FINAL DEADLINE   February 9, 2011 -------------------------------------------------------

ด่วน  มีีโควตาไป research exchange ที่ Italy ในเดือนเมษายนนี้เหลือ 1 ที่ครับ -- รับปี2 หรือ ปี3  ก็ได้นะครับ

มหาลัยที่ไป

Universita degli Studi di Siena (Siena)
Dept. Of Surgery and Biosurgery, Universty of Siena, 53100, Siena

เมือง Siena, Italy

หัวข้อ Kidney transplantation using suboptimal organs.

เริ่ม exchange วันที่ 1-30 เมษายน  2011

ค่าใช้จ่าย
-ค่าทีี่พักฟรีตามเวลาที่อยู่ในโครงการ -> พักที่หอพัก medical student
-ค่าเดินทาง ค่าเครื่องบิน จ่ายเอง จองเองหมดนะครับ
-ค่าอาหารก็จ่ายเอง

สำหรับปี 2 ที่สนใจ แต่เกรงว่าจะไม่มีความรู้เพียงพอ พีื่แนะนำว่า ขอเพียงเราอยากไป และสนใจในตัวโครงการ
แล้วเราก็ไปสนุกกับมัน โดยพี่แนะนำให้หาข้อมูลเรื่องนี้ไปก่อนก็จะดีคร้บ

รายละเอียดของโครงการ
http://ifmsa.net/public/searchredbprojectdetails.php?id=2604

คนที่สนใจและอยากไป exchange   นี่คือโอกาสทองนะครับ
โปรดติดต่อมาที่  เฟม 084-044-0488 หรือ jetbodin@gmail.com

มีคำถามอะไร ถามในนี้ได้นะครับ

FINAL DEADLINE   February 9, 2011 -------------------------------------------------------
« Last Edit: October 15, 2012, 09:50:34 am by @ เปา หึหึ »

งี้ก้อเปิดเทอมไปแล้วดิ มีคนจะไปยังอ่ะเฟม

• *
  • 106
  • 24
    • facebook
งี้ก้อเปิดเทอมไปแล้วดิ มีคนจะไปยังอ่ะเฟม

สนใจหรอ?
โทรมาคุยดู
« Last Edit: February 07, 2011, 08:52:27 pm by fame »

อยากรู้ว่า ไป reserch นี่ ปกติ ทำไรบ้าง แล้วเหนือยมากมั้ย ส อา ว่างเปล่า
New Admin

• *
  • 106
  • 24
    • facebook
อยากรู้ว่า ไป reserch นี่ ปกติ ทำไรบ้าง แล้วเหนือยมากมั้ย ส อา ว่างเปล่า

มาตอบช้าไป โทดทีครับ

note to admin
จริงๆ น่าจะมีขึ้นเตือนว่ามีคนคอมเมนต์ในโพสต์ที่เราตั้งขึ้นได้ด้วยนะ

จริงๆ น่าจะมีขึ้นเตือนว่ามีคนคอมเมนต์ในโพสต์ที่เราตั้งขึ้นได้ด้วยนะ

จริงๆแล้ว มีนะ noti ที่ว่า

Show unread posts since last visit.
Show new replies to your posts.

มีอยู่บนสุด ต้องลองสังเกตดูคับ
New Admin

Offline Mбrğɑ͠ɳLəFɑ͠y

• M.A.Cynthia
  • 102
  • 7
    • My Dek-d's ID

จริงๆแล้ว มีนะ noti ที่ว่า

Show unread posts since last visit.
Show new replies to your posts.

มีอยู่บนสุด ต้องลองสังเกตดูคับ

โอ้โห มันซ่อนอยู่ลึกลับมากอะค่ะ
ถ้าพี่ไม่บอกมุกก็คงไม่เห็นเหมือนกัน O_O
~Sometimes you win~
~~Sometimes you lose~~
It doesn't matter!!! nananananana nananananana
You make mistakes but for a reason. There's a chance to be won!!!!!!!!
God bless you for being yourself@
Sometimes life is so beautiful yeah!
..........!!!!!!!!!!