Docchula Community

:::Docchula Radio 2010 เริ่มออกอากาศวันที่ 1 พ.ค.นี้:::

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
พ่อแม่พี่น้องคร้าบบบบบบ...  กลับมาอีกแล้วกับ Docchula Radio   :)

ปีนี้ DJ ที่ทุกๆ คนคุ้นเคยกันดียังกลับมาจัดรายการเหมือนเดิมนะครับ  โดยเริ่มออนแอร์วันเสาร์ที่ 1 พ.ค. - จันทร์ 31 พ.ค. นี้

ตารางการออกอากาศตามนี้นะครับ

20.00-21.30                    21.30-23.00++
วันจันทร์                     DJ.Fai                               DJ.Petch
วันอังคาร                    DJ.Mix                              
วันพุธ                        DJ.Ice
วันพฤหัส                    DJ.Omy                            
วันศุกร์                       DJ.Petch                           DJ.Pier
วันเสาร์                      DJ.Ice                               DJ.Pier
วันอาทิตย์                   DJ.UUn                             DJ.Omy

ช่วงนี้ยังออกไปไหนไม่ค่อยได้เหตุการณ์ก็ยังไม่ค่อยสงบ  มาฟัง Docchula R@dio กันเถอะนะ   ;)

สำหรับรุ่นพี่คนไหนที่สนใจอยากเป็นDJ เพิ่มเติมก็แจ้งมาได้ตรงwebboardนี้เลยนะครับ

***ห้ามDJ ทุกท่านพูดเรื่องการเมืองหรือแสดงความคิดเห็นทางการเมืองหรือเกี่ยวข้องกับการเมืองโดยเด็ดขาดนะครับ  และถ้าผู้ใดพบเห็นกรุณาแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

***และรุ่นน้อง MDCU66 คนไหนสนใจอยากเป็นDJ ด้วยล่ะก็อดใจรอไว้ก่อนนะ  เดี๋ยวจะมีรับสมัคร DJ. รุ่น 66 และจะมีการออกอากาศช่วงเดือนมิถุนายนนี้ครับ ::)
« Last Edit: May 02, 2010, 12:16:20 am by <[S]houne[N]> »

Offline Kudoconan

• *
  • 1093
  • 14
DJ Kudo ครับ
21.30 วันไหนก็ได้ที่เหลือครับ
 :)
天青色等煙雨 而我在等妳

Offline Ai

• 453
  • 7
อยากลองจัดบ้างอะจ้า วันไหนก็ได้ ช่วงนี้ว่างอย่างไม่ตั้งใจ = =

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
ถ้าอย่างนั้นให้ DJ Kudo ออนแอร์เวลา 21.30-23.00น. วันอังคารนะครับ

ส่วน DJ Labyrinth (ขอเรียกอย่างนี้ไปก่อนนะครับ) ออนแอร์ 21.30-23.00น. วันพุธ  ผมจะ pm ลิ้งค์ดาวน์โหลดโปรแกรมไปให้นะครับ

ถ้าสะดวกหรือไม่สะดวกยังไงช่วยแจ้งกลับมาด้วย  และถ้าสนใจจะจัด 2 เวลาก็บอกได้เลยนะครับ

***สำหรับคนที่อยากจะสมัครเพิ่มก็บอกได้  สามารถขยายเวลาได้  ตารางเวลาไม่ได้เหลือแค่ 3 ช่องอย่างที่เห็นนะครับ  :)

Offline Fairary

• *
  • 211
  • 1
ขอเพลงที่ไหนอ่ะครับ

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

• *
  • 976
  • 39
ขอเพลงที่ไหนอ่ะครับ

ไม่แชทรูมก็ตั้งกระทู้ในบอร์ด Docchula Radio เลยครับ ^ ^

• *
  • 211
  • 1
แชทรูมอยู่ตรงไหนครับ
 โง่จิงไม่เคย ;D

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
A book, tightly shut, is but a block of paper.

• *
  • 211
  • 1
พี่ครับ  มันอยู่ส่วนไหนอ่ะ
 บอกเลยได้มั้ยแบบข้างบนหรอ

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ใต้

คณะแพทย์ประกาศงดการเรียนการสอนและอยู่เวรนอก เวลาราชการของนิสิตแพทย์ทุกชั้นปี
ตั้งแต่วันนี้จนถึงวันศุกร์ที่ 7 พฤษภาคม 2553
ขอให้นิสิตทุกคนกลับบ้าน และงดการเดินทางมาคณะถ้าไม่มีเหตุจำเป็นอย่างยิ่ง
A book, tightly shut, is but a block of paper.

• *
  • 211
  • 1
งั้นผมไม่ได้โง่
แต่พิมไม่ได้
ไม่ขึ้นอ่ะ

• *
  • 211
  • 1
พี่ บารอส เปิดเพลงเพราะมากครับ แนวผมเลย ;D

• *
  • 976
  • 39
พี่ บารอส เปิดเพลงเพราะมากครับ แนวผมเลย ;D

บารอส... ไหนบอกขี้เกียจจัดไง ชิชะๆๆ  ;)

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ดึกๆไม่มีไรทำอะ ;D

พี่ครับ มีช่วงเวลาไหนที่ยังไม่มีใครทำรายการบ้าง เผื่อคืนนี้จะได้ทำเลย
ขอบคุณครับ
ธนพล (กัน)