Docchula Community

##[ขอเพลงได้ที่นี่นะจ้ะ]## Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66,, 13/7/53 20.00-21.30น. คับบ

Offline Assou Ekotto

• *
  • 210
  • 67
  • เวลาเปลี่ยนคนเราก้เปลี่ยน
มาพบกันอีกเช่นเคยนะคับบ

วันนี้มาเร็วนิดนึง เพราะว่าโปรแกรมออกอากาศเยอะ  :o

วันนี้เราจะเปิดคลิปเสียง กัน ธนพล แล้วนะ

มีอะไรหลายๆอย่างในตัวเค้าที่น่าสนใจมากกก  :-*

รอติดตามกันให้ดีนะๆ

ช่วงนี้ก้ใกล้สอบ Eng Med แล้วหละสิ

เพื่อนๆคงเครียดกัน 555

ถ้าอ่านหนังสือเบื่อๆฟัง docchula ช่วยได้นะ  ::)

อยากฟังเพลงอะไรก้ขอมาได้ละคับบบ

Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66
~~การเมืองทำให้คนแตกแยก การกระแทกทำให้คนแตกใน~~

Offline idKung

• ยินดีที่ไม่รู้จัก
  • 739
  • 4
    • Twitter
อยากฟังพี่กัน The star เเล้วอ่ะครับบบบบบบบบบบบบบบ

ขอเพลงโปรดส่งใครมารักฉันทีด้วยครับ

:D

เพื่อนเมิงอ่ะ

:-* ขอเพลง แบบไหนที่เธอรัก ของ zeal ด้วยนะ ขอบคุณค้าบบ

Offline Sp1tF1re

• *
  • 39
  • 0
ขอ เพลงระยะทำใจ  ;)

• *
  • 39
  • 0
ขอ เพลงระยะทำใจ  ;)

อันนี้ค่อยเปิดตอนใกล้ๆก็ได้   :D

ขอเพลง ไม่มีเธอ ก่อนละกัน ฮ่าๆ

อยากฟังเสียงพี่กัน  :-[

ขอเพลง "ให้ฉันดูแลเธอ" ของ แหนม รณเดช ด้วยได้ป๊ะ  :D

:)

ไม่อยากเป็นอะมีบาบาร์บี้ . ว้าว ได้เป็นสาหร่ายเถ้าแก่น้อยแล้ว

พี่ Pudge สุดหล่อ ขอเพลง กูว่าแล้ว ขอ Tattoo colour หน่อย

ขอบคุณครับ

Offline idKung

• ยินดีที่ไม่รู้จัก
  • 739
  • 4
    • Twitter
ขอเพลง ผู้ชายคนนี้กำลังหมดเเรงของอ๊อฟ ปองศักดิ์หน่อยคับบบบบบบบ

อยากฟังพี่กันเเล้วค้าบบบบบบบบบบบบบ

:-*

Offline Mong

• *
  • 2
  • 0
อยากฟังพี่กันละครับ  เปิดเร็วๆหน่อยครับ
ปล. ขอเพลง แค่บอกว่ารักเธอ -หมีพูห์ หน่อยครับ จัดให้ที

Offline oPaMo

• *
  • 241
  • 4
พี่ Pudge สุดหล่อ ขอเพลง กูว่าแล้ว ขอ Tattoo colour หน่อย

ขอบคุณครับ
ว้าววววววววว ได้ฟังแล้วๆๆ  พี่กันนนนนนน  ;D
ฟังกูว่าแล้วเนี่ย รู้สึกจะเซ็นเซอร์ไม่ทันอ่ะนะ  :-X

เย้ดๆๆๆ กล้าเปิด  กุก็กล้าฟังล่ะวะ

Offline oPaMo

• *
  • 241
  • 4
ขอเพลง Hey  Soul Sister  ของ Train  แต่ถ้าถ้าเป็นของ Kollaboration 10 Performers  จะดีมากครับ  :)

เส้าใจ  มาฟังไม่ทัน ทำไงดีๆๆๆ - -"
 :-X :-X :-X

upload link มาให้หน่อยดิ
อยากฟังๆๆ
New Admin

• *
  • 39
  • 0
ขอเพลง เรื่องสมมติ  :-*

Offline Pawitra

• *
  • 170