Docchula Community

[ขอเพลงได้ที่นี่นะจ้ะ] Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66,, 10/8/53 20.00-21.30น. คับบ

Offline Assou Ekotto

• *
  • 210
  • 67
  • เวลาเปลี่ยนคนเราก้เปลี่ยน
หวัดดีค้าบบ เพื่อนๆทุกคนน

หลังจากหยุดจัดไปนานเกือบเดือน

วันนี้ก้มาจัดรายการอีกครั้งนึง

ช่วงที่ผ่านๆมาก้เปนช่วงสอบ

ตอนนี้ก้คงสบายใจกันบ้างแล้ว

(เพราะว่าประกาศคะแนนแล้ว 555)

ช่วงนี้ก้ใกล้วันแม่กันแล้วนะคับบ

ทำอะไรให้แม่กันบ้างเอ่ย
ex ขอตัง
ยังงัยก้รักคุนแม่มากๆนะคับ :-* :-* :-* :-*

และก้ยังขอเพลงกันได้เหมือนเดิมนะ... ::) ::)

Dj.Tob, Pat, Aun MDCU66

« Last Edit: August 10, 2010, 06:41:44 pm by Assou Ekotto »
~~การเมืองทำให้คนแตกแยก การกระแทกทำให้คนแตกใน~~

Offline idKung

• ยินดีที่ไม่รู้จัก
  • 739
  • 4
    • Twitter
ขอเพลง ฝีน ของลิปตาหน่อยคับ

:-*

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
ขอเพลง

ที่คิดถึง..เพราะรักเธอใช่มั้ย ของโบว์ลิ่ง

เข้ากะอารมตอนนี้มากมาย  :-*
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))

Offline Sp1tF1re

• *
  • 39
  • 0
ขอเพลง วิธีเลิก วิธีลืม ของดิว ครับ  :)

ขอเพลง  เราจะข้ามเวลามาพบกัน The only love is real  :)
New Admin

• *
  • 39
  • 0
พี่เตเต้โหดมากว่ะ  :-*

Offline wasuwach

• *
  • 11
  • 1
เปิดเเล้วโว้ย ;D

ว้าว เปิดเพลงนัททิวด้วย > < ~

ขอเพลง "แบบไหนที่เธอรัก" ของ zeal  :)
ไม่อยากเป็นอะมีบาบาร์บี้ . ว้าว ได้เป็นสาหร่ายเถ้าแก่น้อยแล้ว

Offline Ladiiz*

• *
  • 564
  • 17
ขอเพลง ห้ามใจไม่ไหว ของ Potato คร้าบบบบ
 :-*
เธอหยุดยั้งวันเวลา แค่เราได้พบกันในวันนี้ แค่พบเจอกับเธอ... : )))

Offline Mr.อูมาหมิ

• *
  • 175
  • 1
  • อัล มุฮัรรอม[เดือน1]
    • FACEBOOK
ขอเพลง "อยากลืมว่าเป็นเพื่อนเธอ" ของ FFk ด้วยน้า า  :-*
I was Enchanted to meet you TOO <3

ขอเพลง  เราจะข้ามเวลามาพบกัน The only love is real  :)

เพลงเพราะมาก ขอบคุน dj ทั้ง3 
 :)
New Admin

• *
  • 39
  • 0
คิดถึงคุณแม่ครับ  :'(

• *
  • 39
  • 0
ขอเพลง จะอยู่กับฉันทั้งคืนได้ไหม  ของ ETC   ;)

ขอเพลงยินดีที่ไม่รูจัก 25 hour

อยากดูหนังเรื่องนี้มากกก ไม่ไหวละ เพลงก็เพราะ :-*

Offline idKung

• ยินดีที่ไม่รู้จัก
  • 739
  • 4
    • Twitter
ขอเพลงยินดีที่ไม่รูจัก 25 hour

อยากดูหนังเรื่องนี้มากกก ไม่ไหวละ เพลงก็เพราะ :-*

ขอเพลงนี้ด้วยคน ชอบมากกกกกกกกกก