Docchula Community

++ กลับมาแล้ว! Docchula Radio รับสมัคร DJ ช่วง พ.ค. นี้ครับ ++

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
กลับมาอีกครั้ง!!! กับ

Docchula Radio(ver.Summer2010)

บุคคลที่เราต้องการ : MDCU 60 61 62 63 64 และ 65 (รุ่นพี่คนไหนสนใจเชิญมาลงชื่อได้เลยนะคร้าบ!)

ระยะเวลาการออกอากาศ : 1-31 พ.ค. 2553

ช่วงเวลาการออกอากาศในแต่ละวัน : 20.00-21.30, 21.30-23.00, 23.00++

ผู้ใดที่สนใจให้ลงชื่อ+ชั้นปีไว้ตรงนี้เลยนะครับ  แล้วก็ขอนัดมาอบรมเรื่องการออกอากาศและการใช้โปรแกรมในวันพุธที่ 28 เม.ย. นี้ ที่บริเวณหน้าโทรทัศน์ตรงเคาน์เตอร์ยามหอ13ชั้น  เวลา 10.00น. นะครับ  ถ้าหากมีการเปลี่ยนแปลงอะไรจะแจ้งให้ทราบในกระทู้นี้นะครับ

*** หมายเหตุ : ยังไม่ต้องจองเวลาออกอากาศนะครับ ขอทราบจำนวนคนก่อน  และตารางเวลาการออกอากาศข้างต้นอาจมีการเปลี่ยนแปลงได้นะครับ
« Last Edit: April 18, 2010, 08:46:02 pm by <[S]houne[N]> »

Offline ~ราชาอุนจิร่า@!!!

• *
  • 323
  • 7
  • ราชาอุนจิร่า
เพื่อนๆพี่ๆคนไหน สนใจก็อยากให้ลองดูอ่าครับ
เพราะ ต่อไปก็จะเป็นหน้าที่ของรุ่น 66 แล้ว
ใครอยากจะลองเป็นสักครั้งสองครั้ง ฝากเสียง และลีลาของตัวเองไว้ในความทรงจำของผู้ฟัง
ลองลงชื่อไว้นะครับ :)

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline ~ราชาอุนจิร่า@!!!

• *
  • 323
  • 7
  • ราชาอุนจิร่า
กลัวโดนด่า  :-X
ถ้าเขาด่าเพื่อให้เราพัฒนา ก็โอเคนะ แต่ถ้ามากวนๆนี่ เดี๋ยวจะโดนบุกไปถึงโรงแรม ให้ปีนหนีออกมาทางระเบียง โชว์พุงอ้วน ว้ายย น่าอายที่สูด..สงสัยจะใจไม่ด้านพอ อิอิ

Offline ooO ERT Ooo

• *
  • 542
  • 22
  • You'll never walk alone
ถ้าเขาด่าเพื่อให้เราพัฒนา ก็โอเคนะ แต่ถ้ามากวนๆนี่ เดี๋ยวจะโดนบุกไปถึงโรงแรม ให้ปีนหนีออกมาทางระเบียง โชว์พุงอ้วน ว้ายย น่าอายที่สูด..สงสัยจะใจไม่ด้านพอ อิอิ

แล้วเด๋วตำรวจก้อจะพยายามเข้าไปจับ(ให้ลงมาง่ายๆ ไม่เจ็บ แล้วพาไปส่งที่ราชประสงค์อย่างดี เป็นอันเสร็จสิ้นภารกิจ)

Offline •iMferiti•

• *
  • 1242
  • 9
  • Raven

แล้วเด๋วตำรวจก้อจะพยายามเข้าไปจับ(ให้ลงมาง่ายๆ ไม่เจ็บ แล้วพาไปส่งที่ราชประสงค์อย่างดี เป็นอันเสร็จสิ้นภารกิจ)

:P พาไปส่งกันเลยทีเดียว (เห็นตำตา ช่างกล้าแถ)   ;D

ปล. กลังโดนด่าแบบแปงค์เช่นกัน เพราะถ้ามาจัดคงเปิดแต่เพลงสวนกระแส  :D
ลายเซ็นนี้คอยแสดงอยู่ตามด้านล่างของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว
ผมสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้ แต่ขี้เกียจใส่

Offline Kudoconan

• *
  • 1093
  • 14
อ่ะ ลงชื่อครับ
DJ Kudo   รุ่น 65 ครับ
 :)

ps. วันที่ 28 มันต้องมีทำไรที่คณะด้วยอยุ่แล้วรึเปล่า่?
ถ้าไม่มีผมขอไม่ไปนะครับ เพราะใช้โปรแกรมเป็นแล้วครับ
*-*
天青色等煙雨 而我在等妳

63 จัดได้มะๆๆๆๆๆๆๆ
อยากจัดๆ ไว้เสียบเวลาที่น้องๆไม่เอาล่ะกันค้าบ
- - - wishing you were somehow here again ***

พีเอส มีไรให้พี่ช่วยก้อบอกนะคับๆ :)
- - - wishing you were somehow here again ***

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7
ใช้โปรแกรมเป็นแล้วเช่นกัน  ;D ยกเว้นว่าเจอ Error

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline Ai

• 453
  • 7
อยากจัดบ้างง :) แก่เกินไปแล้วป่าวหว่าเรา 55
พอมีที่ว่างให้ลงได้บ้างมะ  :-*

ปล จะบอกว่าแบนเนอร์บนหน้าแรกสวยมาก ชอบๆ

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
อยากจัดบ้างง :) แก่เกินไปแล้วป่าวหว่าเรา 55
พอมีที่ว่างให้ลงได้บ้างมะ  :-*

ปล จะบอกว่าแบนเนอร์บนหน้าแรกสวยมาก ชอบๆ

อ่า... ได้เลยครับ 

พี่ๆ คนไหนอยากจะจัดด้วยให้แจ้งชื่อไว้เลยนะครับ ^ ^

ปล. มาลงชื่อกันเยอะๆ น้า

• *
  • 976
  • 39
ขออนุญาตผิดกฎบอร์ดนิดหน่อยนะครับ  ขอดันกระทู้นิดนึง

ปีนี้คนสมัครน้อยจัง... สมัครกันมาเยอะๆ หน่อยจิ  :-*