Docchula Community

เรื่องเวลาออกอากาศ และดีเจ ติดต่อได้ที่นี่ครับ

Offline Major

• 1402
  • 156
    • Docchula
ตารางการออกอากาศครับ  ;D

Docchula Radio ช่วงนี้ก็จะออกอากาศทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ตั้งแต่ 20.00 - 24.00 น. ครับ แต่หากท่าน DJ จะมาเปิดเพลงไว้ก่อน หรือเปิดยาวหลัง เที่ยงคืนก็ยืดหยุ่นได้ตามนั้นครับ

สำหรับเสาร์-อาทิตย์ อาจจะมีการเปิดเพลงตั้งแต่ ช่วงเช้า ยาวไปจนดึกครับ แล้วแต่ว่าจะมีท่าน DJ มาช่วยๆ กันเปิดเพลงรึเปล่าครับ

ส่วนตารางการออกอากาศตัวจริง จะรีบตกลงเรื่องช่วงเวลา และนำมาแจ้งประกาศไว้นะครับ

ใครสนใจจะเป็น DJ ติดต่อกันมาได้เลยครับ เดี๋ยวจะนัดมาคุยตกลงเรื่องเวลาออกอากาศกัน ส่วนตอนนี้ก็จะเป็นเพื่อนๆ DJ ที่ติดต่อไว้ก่อนหน้านี้ และมีประสบการณ์ในการออกอากาศมาบ้างแล้วมาช่วยๆ กันเปิดเพลงกันก่อนครับ

เรื่องคุณสมบัติก็ต้องเป็นสมาชิกบอร์ดของเรา, มีใจรักเสียงเพลง,มี internet ความเร็วมากว่า 56 kbps ในการส่ง-รับ ข้อมูล, สามารถรับผิดชอบการจัดรายการได้อย่างต่อเนื่องตามตารางที่ได้ตกลงกันไว้ และที่สำคัญคือ ต้องมีเพลงในเครื่องครับ ส่วนไมโครโฟนก็คิดว่าน่าจะต้องจัดหามาให้พร้อมใช้งานครับ  ;)

ขอบคุณทุกๆ ที่ช่วยกันติดตามรับฟัง และให้กำลังใจเหล่าเพื่อนๆ DJ ของพวกเรานะครับ

Docchula Radio Team
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

ตื่นเต้นมากๆ เลยอ่ะ
(แอบขลุกขลักนิดหน่อย)  :-*
แหะๆ กราบขออภัยด้วยน่ะ
มือใหม่หัดจัด จะรีบพัฒนาฝีปาก เอ้ย ฝีมือล่ะกัน

ปล. ยินดีรับฟังทุกคอมเม้นน่ะ จะเอาไปแก้ไข
ปล.2 ขอบคุนอาร์มล่ะกันที่ให้โอกาสเรา จัดรายการ อิอิ :D
- - - wishing you were somehow here again ***

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
แอร์สู้ๆ

ปล. เพลงในเครื่อง มีเยอะโคตร
ไมค์ เด๋วก็คงซื้อมาได้
แต่ทว่าเนตโคตรอืด T-T

My Shadows are The Only Things Besides Me.

Offline ::CHiM::

• *
  • 204
  • 0
อยาก เป็น ดีเจบ้างๆๆ

Offline ::CHiM::

• *
  • 204
  • 0
สมัครดีเจครั ชิม

Offline มู๋ มิ้ น ท์ *

• 1080
  • 28
  • colour ur world
สมัครรรรรร

มีเพงมีไมค์ ครบ! ขาดประสบการณ์นิดหน่อย ><"
แต่เรื่องพูดนี่มั่นใจ 55
« Last Edit: August 07, 2007, 12:55:20 am by Mintzii* »
* STAY *

Offline napod

• *
  • 519
  • 55
เพลงในเครื่องตรึมเรย
แต่เน็ตเต่า 555+
The opinions of others, whether you agree with them or not, are something you have to learn to tolerate.

Offline Lone Wolf

• *
  • 429
  • 20
DJ แอ๊บมาแว้ว

มีแต่เพลงฝรั่งนะ - -

สนจายอ่า
ขอสมัครดีเจด้วยคน

Offline Major

• 1402
  • 156
    • Docchula
วันพฤหัส หลังคาบ dr/sc จะประชุมเรื่องช่วงเวลาการออกอากาศครับ

ใครสนใจจะเป็น DJ อยู่ประชุมด้วยนะครับ  ;D
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Offline TaNtaLuM

• *
  • 544
  • 1

สมัครเปนเจดี  >ฮาขี้แตกมะหละ<

มะมีไมค์ เอาหัวใจไปก่อนด้ายมั๊ย

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
ถ้าเนตตูเร็วนะ

ป่านนี้เราคงรุ่งโรจน์พอๆ กะ Glorius Revolution ของอังกฤษระ

My Shadows are The Only Things Besides Me.

Offline yoyo

• *
  • 47
  • 3
น่าหนุกดีนะเนี่ย