Docchula Community

วิชาที่ต้องเรียนของนิสิตแพทย์

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ตกลงพี่เขาหญิงหรือชายเนี่ย  :P
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Cό|ữmη€яdz

• *
  • 378
  • 5
  • อะจึ๋ยส์..
ขอความกรุณาระบุโครโมโซมเพศท่านพี่มาด่วน ???
ไม่มีอะไรมั่นคงเท่ากับการเปลี่ยนแปลง...

Offline -ŦęćĥМάŋĩǻċ-

• 4679
  • 13
  • ทำไมเราขี้เกียจจัง
โครโมโซมพี่อิ๊บเค้าคือผู้หญิงแน่นอนครับน้อง
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
โครโมโซมพี่อิ๊บเค้าคือผู้หญิงแน่นอนครับน้อง
แค่โครโมโซมนะครับน้อง
"แค่" โครโมโซม   :D

ขอความกรุณาระบุโครโมโซมเพศท่านพี่มาด่วน ???
อาราย น้องไม่เคยเห็นตัวจริงพี่เหรอ กร๊ากกกกก

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

• 4679
  • 13
ถ้าน้องมาเห็นแกคงนึกว่าเป็นผู้ชายตัวเล็กอ่ะ
แม้กายไกลสุดฟ้าลับตา ไม่เกินใจไข้วคว้าฝันถึง ไม่เกินรักฝากไว้คำนึง ไม่เกินกาลรำพึงถึงเธอ

• *
  • 5419
  • 29
ถ้าน้องมาเห็นแกคงนึกว่าเป็นผู้ชายตัวเล็กอ่ะ
ฟังดูน่าชื่นใจตรงกระทั่งอ่านถึงคำว่าตัวเล็กนี่แหละ   :-X
เอาเหอะๆ แค่มองดูเหมือนผู้ชายก็ประสบความสำเร็จในชีวิตแล้ว   :D

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KaiZe12

• *
  • 628
  • 16
นี่เป็นหัวข้อ แนะแนวการศึกษานะครับ -*-หัวข้อคือวิชาที่ต้องเรียนของนิสิตแพทย์

ทำไมกลายเป็นจำแนกโครโมโซมไปแล้วอ่ะ -*- >:(

• 4679
  • 13
นี่เป็นหัวข้อ แนะแนวการศึกษานะครับ -*-หัวข้อคือวิชาที่ต้องเรียนของนิสิตแพทย์

ทำไมกลายเป็นจำแนกโครโมโซมไปแล้วอ่ะ -*- >:(

การจำแนกโครโมโซมก็ถือเป็นการศึกษาอย่างหนึ่งนะครับ ;D

• *
  • 5419
  • 29

การจำแนกโครโมโซมก็ถือเป็นการศึกษาอย่างหนึ่งนะครับ ;D

:P :P อ่า โทดทีๆ
เจ้าเตน่ะแหละคนเริ่ม 55+

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
รู้สึกจะออกทะเลไปเรื่อยๆ  :P
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
Baros ไปตั้งกระทู้ในบอร์ดรุ่นว่าอย่ามาปั่นบอร์ดแนะแนวการศึกษา ขอเถอะ แล้วไมมาทำเองวะ!!!  >:(

โคตร ปั้มกันเลย  :-\

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
Baros ไปตั้งกระทู้ในบอร์ดรุ่นว่าอย่ามาปั่นบอร์ดแนะแนวการศึกษา ขอเถอะ แล้วไมมาทำเองวะ!!!  >:(

นั่นสิ แย่

Offline KPl

• *
  • 57
  • 1
กระทู้ออกอ่าวไปเรื่อยๆๆ ;D ;D

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
อืม ต่อไปเราจะพยายามไม่ปั่นในบอดนี้