Docchula Community

แนะนำหนังสือพี่หมอขอเฉลย A-NET 49-50-51 PART I

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
สวัสดีครับน้องๆ
ในที่สุดก็ถึงฤกษ์งามยามดีในการที่พี่จะนำเสนอหนังสือเฉลยข้อสอบแนวใหม่ที่ไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือนกันแล้วครับ!!!
โครงการพี่หมอขอเฉลย ถือกำหนดขึ้นจากแนวคิดของพี่นิสิตหมอบางคนที่อยากจะนำความรู้ที่เคยได้เรียนมาช่วยสอนน้องๆ ก่อนที่จะทิ้งความรู้นั้นไป...
ออกมาเป็นหนังสือเฉลยข้อสอบที่พวกพี่ทุ่มเทแรงกายและแรงใจในการเฉลย ความเป็นกันเองจะออกมาเหมือนกับพี่สอนน้องอยู่จริงๆ
อดใจรออีกนิดนะ พี่เอาหน้าปกมาเรียกน้ำย่อยก่อน

รายละเอียดของหนังสือจะมาเรื่อยๆ นะครับ โปรดติดตาม...
 ::)
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

u no who

เย่ๆ ( ตอบคนแรกด้วย  :'( )
จะรอซื้อค่าาาา ~

Waratchaya

รอติดตามเรื่อยๆคะ

ว่าแต่หนังสือมีแต่ปกหน้า ไม่มีปกหลังหรอคะ อิอิ ;)

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
วิชชี่เอ่ย
ไหงเอา thumbnail เฉยๆมาลงล่ะคร้าบ
น่าจะ link ไปรูปใหญ่ๆด้วยน้า เดี๋ยวน้องๆซื้อผิด (จะผิดได้ไง  ;D)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™

อะ ทำ Link ให้ครับ  ;D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline <KoK>

• *
  • 1865
  • 31
ในที่สุดก็สำเร็จออกมา หวังว่าจะเป็นประโยชน์ต่อน้องๆบ้างไม่มากก็น้อยนะครับ  :)

เมื่อฟ้าสีทอง...

อ๋าาา  ขอเสนอแนะไรนิดนะครับ

อยากให้ในหนังสือมีบทสัมภาษพี่ๆอะครับ  ประมาณวิธีเตรียมตัวไรรแบบนี้ด้วยอ่างับ ^^  :-*

เอาพี่ที่หน้าตาดีๆเท่านั้นนะครับ  :D ( 555 + ล้อเล่นค๊าบบบบ )

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
อ๋าาา  ขอเสนอแนะไรนิดนะครับ

อยากให้ในหนังสือมีบทสัมภาษพี่ๆอะครับ  ประมาณวิธีเตรียมตัวไรรแบบนี้ด้วยอ่างับ ^^  :-*

เอาพี่ที่หน้าตาดีๆเท่านั้นนะครับ  :D ( 555 + ล้อเล่นค๊าบบบบ )
หืมมม เอาจริงเหรอ???
จะรับไว้พิจารณานะ
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

Offline PNZ*

• *
  • 728
  • 18
  • รั ก อ อ กแ บบ ไม่ได้..!
โอ้ววว!!! ไม่ซื้อไม่ได้แล้วนะเนี่ยยยยยย

« Last Edit: November 22, 2008, 12:10:57 am by PNZ* »
ระยะทางไม่สำคัญเท่าระยะห่างของความรู้สึก..~*

Waratchaya

อ๊ากกกกก

พี่ๆเอารูปหนังสือมาล่ออีกแล้ว

อยากได้!!!!!!!!!!!!!!!

Offline FuRN

• *
  • 194
  • 0
โอ้วววววว   น่าซื้อมากๆเลย

หน้าปกสวยจัง  อยากได้ๆ :-*

sudoku

แพงมั๊ยอ่า?

อย่าแพงมากเลยนะ

จน!

Offline Makimos

• *
  • 1595
  • 25
ทามมัยตัวเลข 49 ตัวเล็กกว่าปีอื่นๆหละ  ???

Offline PNZ*

• *
  • 728
  • 18
  • รั ก อ อ กแ บบ ไม่ได้..!
ทามมัยตัวเลข 49 ตัวเล็กกว่าปีอื่นๆหละ  ???

ไม่รุ้เหมือนกัน  :P
ระยะทางไม่สำคัญเท่าระยะห่างของความรู้สึก..~*

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
เล็กกว่าแล้วมันทำให้เดือดร้อนยังไงเรอะ ฮะ ๆ ? :P