Docchula Community

เรียนพิเศษเลขระหว่าง พี่ต้อมยูเรก้า กับ พี่ตุ้ย ติวเตอร์ !!!

LOKIKUNZ

ช่วยเเนะนำหน่อยครับ ว่าพวกพี่ๆเเนะกันที่ไหน ระหว่าง พี่ต้อมยูเรก้า กับ พี่ตุ้ย ติวเตอร์ !!! เเละพี่ซุปด้วยอีกคน
ผมลองไปดูๆอยู่ลังเลอย่างมากฮะ

ขอบคุณล่วงหน้าฮะ
ปล.ผมอยู่เชียงใหม่น่ะ จะมาเรียนตอนปิดเทอมตุลานี้อ่ะครับ-..-

แนะนำไม่ถูกแฮะ เพราะไม่เคยเรียน พี่เรียนอ.อรรณพ ครับ จบข่าว

ปล.รอพี่คนอื่นแล้วกันนะ = =

Offline wincross

• *
  • 28
  • 1
พี่ตุ้ย ติวเตอร์ คอร์สกสพทก็ดีนะๆๆ (โจทย์ที่เอามาสอนส่วนใหญ่จะเอามาจากข้อสอบสมาคม)  ส่วนที่อื่นพี่ไม่เคยเรียนอ่าา

Offline Reality

• *
  • 82
  • 6
ส่วนตัวเคยเรียนที่ติวเตอร์อ๊ะจ๊ะ..ก็ดีนะเออ ที่อื่นพี่ไม่เคยเรียนแฮะ  :)

LOKIZ

ขอบคุณมากฮะ ผมไปดูๆในเน็ตสอนดีทั้งคู่เลย -..-

ขอถามต่อนะฮ่ะ ติวเตอร์พลัส สาขาต่างจังหวัดของติวเตอร์นี่มี ครอส กสพท ไหมอ่ะครับ ผมเห็นเเต่มีครอสทุนคิง

Offline wincross

• *
  • 28
  • 1
อันนี้พี่ไม่รู้อ่าคร้าบ รอพี่คนอื่นมาตอบนะ น้องลองถามพี่พนักงานเค้าดูก็ได้มั้งง