Docchula Community

เรียนพิเศษ คณิตศาสตร์ ที่ไหนดีครับ

อยากเป็นหมอ

สวัสดีคับ พี่ๆ ผมอยู่ ม.4 นะคับ ยุต่างจังหวัด แต่ถ้าจะเรยีน กทม ก็ต้องมาปิดเทอม อ่ะคับ พี่ว่าเรียนที่ไหนดีอ่ะคับ ผทคิดว่า จะเรยีน อ.อรรณพ อ่ะคับแล้วพี่ว่าที่ไหนดีหรอคับ แล้วพี่ช่วยแนะนำหอก็ดีนะคับ ผมมายุคนเดียวอ่ะคับ ขอบคุณมากนะคับ

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
อรรณพก็ดีครับ

แต่น้องต้องขยันทำโจทย์นะ ถึงจะได้ผล

เรื่องหอพี่ช่วยไม่ได้อ่ะ เพราะพี่ก็ไม่ได้อยู่หอ รอพี่คนอื่นมาตอบละกัน
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Member

• *
  • 1107
  • 1
ถ้าจะมากรุงเทพนะ
The Tutor พี่ตุ้ย รอบสด

ของเค้าดีจริง  :'(

Offline ~ราชาอุนจิร่า@!!!

• *
  • 323
  • 7
  • ราชาอุนจิร่า
ตัวพี่เองเรียน O-Plus พี่ว่าที่นี่โจทย์ยาก ไงไม่รุ
แต่สอนดี เป็นระเบียบ มีเทคนิคมาก เน้นเทคนิค ไม่เน้นรู้รอบอ่า

แต่พี่แนะนำเลขที่ tutor เยี่ยมเหมือนกัน

ส่วนที่อื่นพี่ไม่เคยเรียนน้องลองอ่านจากพี่ๆคนอื่นดูอีกทีนะ :)

Offline NattieZ

• *
  • 227
  • 0
พี่เรียนติวเตอร์อ่าน้อง

เพราะว่าใกล้บ้าน ขี้เกียจไปสยาม 555+

Offline hAdEz

• *
  • 1556
  • 9
พี่เคยเรียน อรรณพ >แต่ไม่ค่อยชอบอะ ชอบสอนให้จำ เลยไม่ค่อยตั้งใจเรียน

แต่เมื่อเรียนกับพี่ตุ้ย The Tutor รู้สึกประทับใจมาก

Offline NattieZ

• *
  • 227
  • 0
เหมือนเราเรย

เราก้อเคยเรียนอรรณพ เราว่าก้อดีนะ

เเต่เราชอบเรียนสดมากกว่าอ่า

Offline SomeTimes

• *
  • 300
  • 6
เรียนที่อาจารย์อรรณพ ก็ดีครับ
เพราะ อาจารย์จาชอบสั่งการบ้าน  เป็นการฝึกให้น้องได้ลองทำโจทย์ไปเรื่อย ๆ ตามเนื้อหา

ซึ่งการทำโจทย์เยอะๆๆ ก่อนสอบช่วยน้องได้มากนะ ดังนั้น มันสำคัญที่สุดที่ตัวน้องนะ ว่าจะตั้งใจแค่ไหน

เคยเรียนอรรณพคอร์สสดเจ้าค่ะ ตอนม.1

นั่งหน้าสุด โดนอรรณพจิก ยังสยองไม่หายเลย :-X
Est-ce que je ne peux pas vous aimer pour pendant quelque temps ?...
Et je deteste combien j'aime vous garcon.
Je biseaute le stand de combien j'aime vous.

Offline M[e]R_Cy

• 106
  • 14
คิดว่าเรียนอันไหนก็น่าจะได้นะ
เอาแบบให้เดินทางสะดวกและอาจารย์สอนเหมาะกับสไตล์น้องก็จะดีมาก

แต่น้องก็อย่าลืมทำโจทย์ด้วยตนเองด้วยละ
ไม่งั้นจะมาสู้ในสนามสอบไม่ไหวเอานะ
ท้อได้แต่อย่าถอย