Docchula Community

มีพี่คนไหนในคณะแพทย์ที่รับติวน้องๆ ม.6 ที่กำลังจะแอดบ้างงับ

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
น้องน่าจะลองติดต่อ"พี่ตี๋"นะ ไว้จะลองถามให้ละกัน
ไม่ก็น้องปีหนึ่งน่าจะเหมาะกว่า ปีสองไม่เหมาะด้วยประการทั้งปวง  :-X
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

อยากติวภาษาอังกิดอ่ะๆๆๆๆๆๆๆ
ขอรับรองว่าเป็นความจริง
                        พิชญา สงวนหมู่

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
น้องลองไปถามจาก CU-tutor ก็ได้นะครับ  เป็นพี่นิสิตจุฬาฯ ที่อยากสอนพิเศษอ่ะครับ

แต่ในคณะแพทย์ก็มีสอนหลายคนเหมือนกันนะครับ
น้องจะให้ติววิชาอะไรล่ะ  ???

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
อย่างที่พี่วิชชี่ได้กล่าวมา
น้องควรติดต่อพี่ตี๋นะ  เพราะปัจจุบันก็ยังสอนอยู่อ่ะจ้า
ถ้าลงเบอร์ตี๋ไว้ในนี้คงไม่เหมาะสินะ  เอาเป็นว่าถ้าน้องสนใจจริงๆค่อยมาตอบอีกทีละกันเนอะ

Offline antoinetty*

• *
  • 1343
  • 35
  • AVE MARIA
,, UBI CARITAS et AMOR ,, IBI DEUS EST ,,

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123