Docchula Community

สงสัยเรื่องวันประกาศผลค่ะ

SMILINGgg

ปกติ เอเนทจะออกก่อน ประกาศผลหมอ แต่ทำไม ปีนี้ เอเนทออกวันที่ 5 ส่วน ผลหมอออกวันที่ 3
TT งี้ ตอนปีพี่ๆเป็นยังไงคะ มีเวลาเตรียมตัวเตรียมใจมั้ย แล้วผลหมอ ออกมาเป็นยังไง ให้เราใส่รหัส แล้วผมจะขึ้น  หรือว่าเป็นรายชื่อ

ตื่นเต้นมากก ไม่ไหวแล้วค่ะพี่

Offline DanTrolene~*

• สมาชิกอัครอมตะอภิมหาบรมดุษฎีกิตติมศักดิ์ทั่วหล้าประจักษ์ทุกแห่งหนสาธุชนเลื่องลือนามระ
  • *
  • 4671
  • 123
เอ่ะ อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกันนะ

เพราะผลหมอ ต้องอ้างอิงเอเนต

>_<

แต่ยังไงก้อรีบเตรียมตัวไว้ดี ๆ ละกาน เพราะจะนัดสอบสัมพาดเร็วมั่ก ๆ

ประมานว่า
วันนี้ผลออก อีก 2 วันมาสอบสัมพาด

55555

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
รู้สีกว่าของปีพี่ เอเน็ทมันออกก่อนกำหนดอ่ะ
ไม่แน่ใจว่าจำถูกมั้ย

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
A-net ใส่รหัสประจำตัวแล้วจะเข้าไปหน้าของเรา ดูคะแนนวิชาต่าง ๆ ของใครของมัน > <!!

กสพท. อัพเป็น .pdf อยู่ในเวป เป็นรายชื่อคนที่ติดแต่ละสถาบัน ดังนั้นแอบดูของคนอื่นได้ =[]=!

แบบนี้ก็ดีมั้งทีเดียวจบ เอาคะแนน A-net มาคำนวณเองบางคนอาจลุ้นแล้วเครียดเปล่า ๆ 555+

Offline Zerotempest

• *
  • 1201
  • 124
  • From MY com to YOUR com
คะแนน ประกาศก่อนนะ
จะได้ว่าประกาศตอนระหว่างกลับจากทัวร์ ห้อง ม.6 เลย
เที่ยวเสร็จกลับบ้านเครียดเลย ;D
"Hatred shall burn in its infernal glory.""

Offline KaiZe12

• *
  • 628
  • 16
ปีพี่ประกาศคะแนนก่อน แล้วก็มานั่งๆคำนวณ รอเวลาผลหมอออก

พี่ว่าผลหมอออกก่อนเลยก็ดี จะได้ดูที่เดียวไปเลย

คะแนน A-net จะประกาศแบบต้องใส่รหัสเข้าไปดูอ่ะครับ

ส่วนผลของหมอ จะเป็นลิสต์รายชื่อคนติดทั้งหมดของแต่ละสถาบันเลย

Offline rainy season's lover

• *
  • 3869
  • 35
  • cogito ergo sum
ดีแล้วหล่ะน้อง จะได้ไม่ต้องนั่งเครียดเอา a-net มาคิด แล้วก็คาดการณ์นู่นี่ เอาให้มันรู้ก่อนเลยก็ดีไปอย่าง