Docchula Public Board > แนะนำการศึกษาต่อคณะแพทย์จุฬาฯ

วิชาเรียนของคณะแพทย์

<< < (3/5) > >>

chotikarn:
แล้วหนูต้องทำยังไงคะถึงจะได้เรียนเวชศาสตร์ฟื้นฟู แล้วก็มีที่มศว.ไหมคะนอกจากจุฬาแล้วอ่ะค่ะ ???

pipe64:
สอบเข้าคณะแพทย์เรียนจบแพทย์ก่อนครับ

ส่วนเปิดที่ไหนบ้าง ลองค้นจากกูเกิ้ลได้ไม่ยากครับ

mint:
อยากได้ "ตำราเรียน"  ภาษาไทย ของ จักษูแพทย์ ค่ะ
พอจะทราบไหมคะว่าของจุฬา สามารถไปหาซื้อได้ที่ไหนคะ

(ที่ศูนย์หนังสือจุฬา ตรงสยามไม่มีตำราเรียนค่ะ)

paypy076:
เรียนไม่เก่ง อังกฤษไม่ได้ พวกพี่คิดว่าหนูจะสอบได้ไหมอ่ะ(พูดตามสบายด่าได้นะแต่อย่าเยอะTT)
ไม่เก่งอังกฤษทำไงดีอยู่ม.3แล้ว ???

pipe64:
ฝึกฝนเข้าไว้ครับ :)

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version