Docchula Community

เรียนพิเศษบ้างไหม??

Offline GuSArA

• *
  • 302
  • 2
Re: เรียนพิเศษบ้างไหม??
« Reply #15 on: October 04, 2009, 05:12:54 pm »
พี่ ก็อ่านเอาเองนะ

อ่านของ พศ. หมดเลย ทั้งวิทย์ ทั้งเลข (ชีวะ พี่ว่า สสวท ดีแล้ว)
จากนั้น บฝ ก็ 15พศ

ส่วน สังคมพี่ว่าของอาจารย์ pop เล่มสีแดง สุดยอด
ไทยก็ ขอเพื่อนอ่านเอา พี่ทิ้งทั้งไทย ทั้งอังกฤษเลย :P ไม่ไหวจริงๆ   พี่ว่ามันเหมือนวิชา บุญเก่า
ส่วนความถนัดแพทย์ ก็ไปศูนย์หนังสือ มีกี่เล่มกวาดให้หมด >< พี่ว่าประหยัดกว่าค่าเรียนพิเศษนะ  8)

แต่ก็ต้องตื่นตัวหน่อยละกัน เพราะ พี่เองกว่าจะเริ่มขยันก็สองเดือนสุดท้าย  ;D หนักเอาเรื่องทีเดียว  :-X

Re: เรียนพิเศษบ้างไหม??
« Reply #16 on: October 04, 2009, 08:31:19 pm »
ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากเลยค่ะ ที่ให้คำแนะนำ น้องจะตั้งใจเรียนให้ดีที่สุดเลยค่ะ   ::)

...แล้วหนังสือสำหรับเตรียมสอบของกสพท นี่ จะหาที่ไหนบ้างคะ น้องเริ่มไม่ถูกเลยค่ะ ^ ^
จะเอาวิชาไหนล่ะ

ถ้าจะทำโจทย์อย่างเดียวก็ 15 พศ เลยน้อง ทำให้หมด ทำหลายๆรอบ

ใช่ของ พ.ศ.พัฒนาใช่มั้ยคะ น้องเคยซื้อแต่ เฉลยข้อสอบเอนทรานซ์ฟิสิกส์ 15 พ.ศ. เดี๊ยวไปหาเคมี กะชีวะใหม่ :)
ครับ สู้ๆนะครับ
ทุกสิ่งล้วนเกิดแต่เหตุ มีเหตุก็เกิด หมดเหตุก็ดับไปเป็นธรรมดา
http://sale-cheap-review.com/