Docchula Community

ลงทะเบียน

noname

ลงทะเบียน
« on: February 01, 2010, 05:16:19 pm »
คือผมได้รายงานตัวโครงการ cpird แล้วครับ แต่อยากทราบว่า
ช่วงไหนที่จะมีการรายตัวลงทะเบียนวิชาต่างๆ นะครับ  ???

Offline IPPUsama

• *
  • 5419
  • 29
  • One sky, one destiny
Re: ลงทะเบียน
« Reply #1 on: February 01, 2010, 07:05:53 pm »
เรื่องลงทะเบียนเรียน+จ่ายค่าเทอมนี่รอทำพร้อมกันทั้งจุฬานะครับ ช่วงพฤษภานู่น

ส่วนเรื่องมอบตัว-เซ็นสัญญา-รับน้องของคณะเรา จะมีก่อนจุฬาใหญ่ คือราวๆเมษานะครับ 
 :) :)

\ \ Oath's Charm, Passing Memories / /

<<  ~  OathKeeper & ObliVion  ~  >>

Offline พีทซ่า@Gr.ofSeventeen

• *
  • 907
  • 48
  • นี่ หรือ?
« Reply #2 on: February 01, 2010, 08:04:08 pm »
น้องไม่ต้องกลัวครับ เดี๋ยวจะมีพี่พี่ มาค่อยแนะนำน้องเอง เกี่ยวกับเรื่องราวต่างๆ ของคณะและมหาวิทยาลัย

เพราะฉะนั้นไม่ต้องตื่นตกใจไป

ตอนนี้ ก็ทำใจให้สบาย ไปข่มเพื่อนๆ ว่าตูไม่ต้องอ่านหนังสือสอบแล้ว

แล้วใช้ชีวิต ม.หกให้คุ้มค่าดีกว่า

แล้วค่อยมีเรียนรู้ชีวิตมหาลัยเอาตอนจบมัธยมแล้วก็ยังทัน

Offline pipe64

• 3481
  • 604
« Reply #3 on: February 01, 2010, 08:05:47 pm »
กำหนดการคร่าวๆ นะครับ

เซ็นสัญญา : ต้นๆ เมษา
ลงทะเบียนเรียน : กลางๆถึงปลายๆ พฤษภา
รับน้องคณะ : กลางๆ พฤษภา
เปิดเทอมปี 1 : ต้นมิถุนา

:)