Docchula Community

ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยครับ

น้องแม็กซ์

อยากทราบว่าพี่หมอแต่ละคน มีวิธีการเตรียมตัวก่อนสอบกันอย่างไรบ้างครับ ???

ขอบพระคุณล่วงหน้ามากๆครับ^^

Offline lจ้าxญิงทoผ้า

• *
  • 2274
  • 8
  • แกะละเมอ
มาปั่นบอร์ดเหรอน้องไปป์
ได้ข่าวว่าข้อสอบยาก (ของพี่ก็ยาก :'()

วิธีการเตรียมสอบก้ตามที่พี่เค้าโพสไปนะคะ
แต่วิธีการของใครก็ของมัน  บางทีมันอาจจะไม่เหมาะกับตัวน้องก็ได้
ตั้งใจอ่านหนังสือ  เข้าที่นี่ได้แล้วน้องจะรู้ว่าไอ้ที่อ่านตอนเอนท์อ่ะ  ขี้เล็บ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
อื้อ เค้าปาดมางี้ก็นะ อ่านตามลิงค์ละกัน - -"  :P

ก็ๆๆๆ เพิ่มว่าวิธีแต่ละวิธีมันก็เหมาะกะคนไม่เหมือนกันอ่ะครับ

ลองอ่านดูแล้วเลือกสิ่งีท่คิดว่าเหมาะกะตัวเรา ทำแล้วท่าจะรุ่งละกันนะครับ โชคดี ๆ ^^"