Docchula Community

สอบถามรายละเอียดของกำหนดการค่ะ

น้องโครงการ

หนูได้โครงการ ODOD ต่างจังหวัดค่ะ
แล้วเพิ่งได้รับกำหนดการมา 
ต้องส่งเอกสารพร้อมรูปถ่าย  1  นิ้ว  ในชุดนิสิตด้วย
จะมีจัดถ่ายรูปให้อ่ะป่าวคะ  แล้วก็เครื่องแบบด้วย  หรือว่าต้องไปซื้อเองแล้วไปถ่ายเอง  แต่กลัวผิดอ่าค่ะ
จะมีขายในวันที่  16  เลยมั้ยคะ  ถ้ามีจะได้เตรียมตังค์มาซื้อเลย อยากซื้อกับร้านสวัสดิการนิสิตอ่าค่ะ  (เงินทองไม่รั่วไหลไปไหน ^_^)
แล้วก็อยากทำทุกอย่าง(ซื้อเสื้อผ้า  ถ่ายรูป  ส่งเอกสาร)ภายในวันที่  16 เลยได้ไหมคะ  เพราะอยู่ต่างจังหวัดคงไม่สะดวกมาบ่อยๆ
แล้วเอกสารที่ส่งถ้าส่งก่อนเดือนเมษา  ถ้าไม่ส่งสำเนาคะแนนโอเน็ตไปไม่เป็นไรใช่มั๊ยคะ
เพราะหนูก็ทำแบบที่พี่ๆแนะนำอ่าค่ะ  สอบติดแล้วใช้ชีวิต ม.ปลายให้คุ้มค่า ^_^
คุ้มค่าสุดๆเลยอ่าค่ะ (แฮะๆ -_-")
ขนาดยังไม่ได้สอบโอเน็ตก็พอจะคาดการณ์คะแนนได้เลยค่ะว่า  คะแนนน่ารักมากกกกกก(คะแนนน้อยนิดจิดริดน่ารัก)
แล้วก็รับน้องโครงการเมื่อไหร่หรอคะ  หนูตั้งตารอคอยทุกวันเลยยย  อยากเจอพี่ๆจัง

Offline pipe64

• 3481
  • 604
ตอบเท่าที่รู้ละกันนะ เพราะ ใบกำหนดการนั้นพี่ไม่ได้อ่ะ

น้องต้องถ่ายรูปในชุดนิสิตเองครับ
รับน้องโครงการ จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ส่วนเรื่องสำเนาคะแนน onet ถ้าคณะกำหนดให้ส่งก็ต้องส่งครับ ถ้าไม่กำหนด ก็ไม่ต้องส่งครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

:)