Docchula Community

ตกลงพี่ยังทำขายอยู่หรือเปล่าคะ

bag

คือสงสัยอ่าค่ะ ตามอ่านกระทู้แล้วเห็นบอกว่าจะออกจำหน่ายตั้งแต่ปี 2009 แต่พอกระทู้บนๆดูเหมือนยังไม่ค่อยมีความชัดเจนเลยค่ะ

อยากทราบว่าพี่ยังทำหนังสือเล่มนี้อยู่หรือเปล่าคะ หรือว่าเลิกทำแล้วคะ?

topcasnova

คือรออยู่เหมือนกันครับผม

อยากได้ครับ

koko

อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการจัดจำหน่ายครับ

หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ?

karnnn'

อยากได้เหมือนกันนนน T_T

MIKI

อยากจะได้มาอ่านเหมือนกันแล้วครับผม :-*

MIKI

Offline vichy

• 1247
  • 30
  • หมอวิชชี่ย์
กราบขออภัยน้องๆ ทุกคนนะครับบบบ
พี่ไม่สามารถพิมพ์ขายได้แล้วอ่ะนะ ด้วยเหตุผลบางประการ
แต่
พี่จะสามารถนำมาเผยแพร่ในอินเตอร์เนตได้แทน วู้วๆ
แต่อาจจะไม่ใช่ฉบับสมบูรณ์สุดท้ายท้ายสุดนะ แต่ยังไงก็เป็นฉบับก่อนล่าสุดแน่นอน
รอเวลาหน่อยนะน้องๆ
ขอบคุณที่ติดตามนะครับ
ชีวิตหมอวิชชี่ย์นี้มีเพื่อสิ่ง 4 อย่าง "แมนฯยูไนเต็ด เสียงเพลง การเรียน และความรัก"

MIKI

:'(สุดยอดเลยครับพี่ๆครับ ถ้ามาเมื่อไหร่ผมก็รีเอามาอ่านเลยนะครับ 8)

ขอบคุณมากนะครับ

MIKI

hwaaa'

โหยย อยากให้พี่ๆตีพิมพิ์ใหม่มากเลยค่ะ
เสียดายมาเจอช้าไปมาก ก  ก  ก

หนูจะรอวันที่พี่จำตีพิมพิ์อีกรอบนะคะ T_______________T

WARATCHAYA

:o หนูรอตั้งแต่ตอน ม.5 หรือ ม.4 เทอมปลายๆหว่า นานจนลืม =.= จนตอนนี้ขึ้นม.6 จะสอบแล้ว  :'(
เสียดายค่ะ  :-X