Docchula Community

พี่ๆที่ติดแพทย์เคยผ่านการเข้าค่ายมาก่อนไหมคะ

KET

ความลับไรหว่า ???

บอกไปมันก็ไม่เป็นความลับ น่ะสิคะพี่   ;)
รุ่นพี่หนูที่อยู่แพทย์จุฬาปี 1 บอกว่า
เด็ก ม.6 เท่านั้นแหละที่จะรู้ความลับเกี่ยวกับนี้  ;D
ส่วนน้องๆ ม.4 กับ ม.5 อย่ารู้เลย เบรคไว้ๆ  :D

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
มันลับขนาดพี่ยังไม่รู้เลยทีเดียวนะนี่ :P

เอาเถอะ เลเวลอัพแล้ว :D
A book, tightly shut, is but a block of paper.

KET

มันลับขนาดพี่ยังไม่รู้เลยทีเดียวนะนี่ :P

เอาเถอะ เลเวลอัพแล้ว :D

กี๊สสสสกระทู้หนึ่งหมื่นแล้วหรอพี่
รอหนู MDCU66 ก่อนดิๆๆๆๆ
หนูจะเป็นตำแหน่งคนกินเทพแห่งแกะทั้งมวลเอง!

ปล.พี่ลองไปถาม MDCU65 ดูดิเกี่ยวกับค่ายเดี๋ยวก็รู้เองอ่ะค่ะ !!! ม.6เท่านั้นที่ต้องรู้จริงๆ

Offline Gun

• *
  • 987
  • 39

ลึกลับน่าติดตาม ฮ่าๆๆๆๆ

Offline KiaGz!~

• Knight of Fourteen
  • 5587
  • 74
แปะ ๆ ยินดีด้วยกะกระทู้ที่หมื่น 555+   ;)

KET

แปะ ๆ ยินดีด้วยกะกระทู้ที่หมื่น 555+   ;)

รอให้หนูติด MDCU66 ก่อนแล้วหนูจะไปเป็นตำแหน่ง
คนกินเทพแห่งแกะทั้งมวล เองค่ะ!

ปล.ถึงหนูสอบไม่ติดค่ายหมอจุฬา แต่หนูต้องสอบติดคณะแพทย์จุฬาให้ได้ 55555 นอน

KET

นั่นหน่ะสิไม่ยอมไปหลับไปนอนกัน
แต่ละคน - -

(5555555)
ปล.หนูยังใส่ชุดนักเรียนอยู่เลย  :o
(อ่านหนังสือ 5 โมงเย็น - เที่ยงคืน)

KET

พี่ว่าหนูไม่ต้องอ่านแล้วแหละ เด๋วเข้ามาไม่มีไรให้อ่านนะ น่าเบื่อออก ดูพี่กันสิเหนป่าว สิงบอร์ดได้ทั้งวันทั้งคืนเรย
คือท่านพี่กันอ่านหมดโลกแล้วจิงๆ  :P  ชาบู ๆ ~~~

พี่กันอย่างเมพ!!!!!

ดำเนินรอยตามค่ะ
เอา GAT PAT ให้ได้ที่ 1 ประเทศก่อน
เสียดายมาก PAT1 พลาดไปข้อเดียวอยากกี๊สโลกแตกกก  :'(

Offline [ Radianz ]

• *
  • 1926
  • 28
  • -อุงกะห์!-
พี่ว่าหนูไม่ต้องอ่านแล้วแหละ เด๋วเข้ามาไม่มีไรให้อ่านนะ น่าเบื่อออก ดูพี่กันสิเหนป่าว สิงบอร์ดได้ทั้งวันทั้งคืนเรย
คือท่านพี่กันอ่านหมดโลกแล้วจิงๆ  :P  ชาบู ๆ ~~~

พี่กันอย่างเมพ!!!!!

ดำเนินรอยตามค่ะ
เอา GAT PAT ให้ได้ที่ 1 ประเทศก่อน
เสียดายมาก PAT1 พลาดไปข้อเดียวอยากกี๊สโลกแตกกก  :'(

เอาไปทำอะไรอะ?

คะแนนเต็ม? ที่ 1 ประเทศ?
มีประโยชน์อะไรกับชีวิต?

กินก็ไม่ได้ ไม่อร่อยด้วยอะนะ ;D

ป.ล. ไม่เคยเข้าค่าย :D
(สมัครแล้วไม่ผ่านการพิจารณา 555)
« Last Edit: September 03, 2009, 07:12:24 pm by SO.Radianz »
คิดการสิ่งใด ขอให้ตั้งมั่น หากไม่เช่นนั้น ภิณฑ์พังวอดวาย วางแผนเล่นเกม ปรีดิ์เปรมสมหมาย จงเร่งผ่อนคลาย ดังที่ตั้งใจ
...มัวแต่ร้อยกรอง ร่ำร้องกลบท สุดท้ายจักอด เล่นดังฝันใฝ่ หนึ่งวรรคงดงาม ปราณามตั้งไว้ เวลานั้นใช้ หลายสิบนาที ;w;

Offline Nosferatu

• *
  • 377
  • 6
ไม่เคยเข้าค่ายหมอซักอย่างค่ะ
ไม่สนใจซักนิดเลยด้วยแหละ

แบบว่าก็ตั้งใจจะเข้าคณะนี้อยู่แล้ว เลยไม่เห็นความจำเป็นของค่าย (?)

การเอนท์มันเรื่องสำคัญก็จริง แต่อย่าลืมใช้ชีวิตม.ปลายให้คุ้มค่านะคะ

เป็นห่วงอะ เดี๋ยวไม่สบายนะ

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7
ไม่เคยเข้า บังเอิญสอบติด  ;D

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline PAT GIE

• *
  • 624
  • 4
เคยเข้าของวชิระ ตอน ม.6

ก้อดีนะ
จากตอนแรกม่อยากเปน ก้อเปี่ยนมาเปนว่าอยากเป็นขึ้นนิสนึง

***น้องมีความลับอ่รัยหว่า น่ากัวจิงๆ

KET

***น้องมีความลับอ่รัยหว่า น่ากัวจิงๆ

จริงๆ แล้ว พี่ MDCU65 ปี 1 ก็น่าจะรู้นะคะ
ว่าถ้าเกิด ม.6 ส่งใบเข้าค่ายหมอจุฬามา จะ...............

ความลับเป็นสิ่งสวยงาม น่าค้นหายิ่งนักค่ะ  :D

Offline cRAzEm

• *
  • 343
  • 6
  • เสมิร์ฟ กัน เข้า ไป
อ่านะน้อง
ระวังจะเป็นความลับ ที่ไม่มีมูลละกัน =[]="

มาร่วมตอบคำถามเหมือนกัน
ว่าไม่เคยเข้าค่ายเกี่ยวกับหมอเลย

เคยเข้า ค่ายลานเกียร์
แล้วไง ก้อไม่ได้เรียนวิดวะ อยู่ดี~

Offline PkMn Trainer Chuck

• *
  • 3470
  • 18
  • Gotta Catch 'em ALL
    • My Facebook อ่ะคับ
ส่งทุกค่ายแต่ไม่เคยได้คับ

My Shadows are The Only Things Besides Me.