Docchula Public Board > แนะนำการศึกษาต่อคณะแพทย์จุฬาฯ

ห้องสมุดแพทย์จุฬา

(1/1)

tkam:
พี่คะ
ช่วยบอกทางไปห้องสมุดคณะแพทย์จุฬาหน่อยได้มั๊ย
หนูอยากไปอ่านหนังสือเตรียมเอนท์
ปกติจะไปทีเค แต่วันนี้ทีเคปิด
เลยอยากถามว่าหอสุมดแพทย์จุฬา
คนนอกเข้าได้มั๊ย
คนเยอะรึป่าว
และเอาอาหารเข้าไปได้มั๊ย
และหนูไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน
ตอนนี้หนูอยู่แถวสยาม
ไปหอสมุดยังไงคะ
หรือพี่จะแนะนำที่อ่านหนังสือที่อื่น
ก้อจะเป็นการดีเลย
ขอบคุณค่ะ

Mhopeach:
หอกลางฯ แหล่งรวมนักเรียนเตรียมเอนท์

125 66:

--- Quote from: tkam on March 21, 2011, 11:59:58 am ---พี่คะ
ช่วยบอกทางไปห้องสมุดคณะแพทย์จุฬาหน่อยได้มั๊ย
หนูอยากไปอ่านหนังสือเตรียมเอนท์
ปกติจะไปทีเค แต่วันนี้ทีเคปิด
เลยอยากถามว่าหอสุมดแพทย์จุฬา
คนนอกเข้าได้มั๊ย
คนเยอะรึป่าว
และเอาอาหารเข้าไปได้มั๊ย
และหนูไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน
ตอนนี้หนูอยู่แถวสยาม
ไปหอสมุดยังไงคะ
หรือพี่จะแนะนำที่อ่านหนังสือที่อื่น
ก้อจะเป็นการดีเลย
ขอบคุณค่ะ

--- End quote ---

มาที่คณะแพทย์เลยครับอยู่ข้างตึกอานันทมหิดล (ตึกที่มีพระรูป ร.8)
มาไม่ถูกยังไงก็ถามทางมา รพ จุฬาฯละกันครับ แล้วมาถามทางต่อใน รพ เอา

จากสยาม ก็เดินทางอังรีดูนังต์ เลี้ยงซ้ายเข้า รพ จุฬาฯที่ป้ายคณะแพทย์ครับ

ห้ามนำอาหารเข้าไป ให้ใส่ชุดสุภาพ กางเกงขายาว ร้องเท้าห้ามแตะ
ห้ามส่งเสียงดัง
บุคคลภายนอกใช้บริการได้
ปิดราวๆ 4 ทุ่ม

สถานที่อ่านหนังสืออื่นๆ เช่น
หอสมุดกลางจุฬาฯ
ทีเค
โรงอาหารคณะต่างๆในจุฬาฯ
หอสมุดคณะต่างๆในจุฬาฯ
ห้องสมุดประชาชนที่สวนลุมพินี
ที่สยามก็พวกทรู โตโยต้า ใต้ตึกวิทยกิตต์ ร้านสตาร์บัค ครับ

Golden_Fish:
อย่าลืมใส่ชุดสุภาพด้วยนะ(ผู้ชายใส่ขาสั้นยังเข้าไม่ได้เลย ผู้หญิงใส่กระโปรงสั้นสุดๆยังเข้าได้
)  เอาอาหารไปกินไม่ได้ครับ

มณ:
สวัสดีค่ะ 
สนใจอยากได้ข้อมุล ผู้ป่วยกลุ่ม cronkhite Canada Sysdrom
จะหาได้จากที่ไหนค่ะ
มีแนวโน้มการรักษา และควบคุมอาการไม่ให้กำเริบ หรือหายได้มั้ยค่ะ
อันตรายถึงชีวิตมั้ย?

Navigation

[0] Message Index

Go to full version