Docchula Public Board > แนะนำการศึกษาต่อคณะแพทย์จุฬาฯ

อะไร คือ CPIRD และ ODOD

<< < (12/12)

ouu:
ผมก็ได้ยินเขาลือลือมาเหมือนกัน ครับ

pipe64:
ตอบสี่ความเห็นล่าสุดว่า รอประกาศทางการปีนี้ก่อนละกันครับ
เผื่อเปลี่ยนแปลง

Http:// acad.md.chula.ac.th

ouu:
แลดู PAT 1 จะไม่ผ่านเกณฑ์ 90/300 5555

Kittanut:
บิดา หรือ มารดาคน ใดคนหนึง มีทะเบียนบ้าน อยู่ในอำเภอนั้นติดต่อกัน 5 ปี มีสิทธ์สมัคร หรือปล่าวครับ

supansa:
คือตอนนี้อยู่ม.4ค่ะ เเต่ก่อนอยู่ต่างอำเภอ แล้วป.ุ6ก้ย้ายเข้ามาในเมืองแล้วตอนนี้จะย้ายกลับไป เเต่ว่าพ่ออยู่ต่างอำเภออยู่นะคะไม่ได้ย้ายมาด้วย เเล้วจะมีสิทธิสอบเเพทย์ODOD มั้ยค่ะเพราะว่าเค้าให้อยู่ในต่างอำเภอ5ปี เเนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

Navigation

[0] Message Index

[*] Previous page

Go to full version