Docchula Community

::: Docchula R@dio 2010 : Request เพลงได้ที่นี่เลยครับ :::

Offline <[S]houne[N]>

• *
  • 976
  • 39
  • ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น!!!
สำหรับคนที่ไม่สามารถใช้ chat box ได้นะครับ

อยากได้เพลงอะไรพิมพ์ลงมาในกระทู้นี้เลย  แล้วคนที่เป็น DJ อยู่ในช่วงนั้นๆ ก็ช่วยเช็คช่วยตอบด้วยนะครับ ^ ^

Offline Fairary

• *
  • 211
  • 1
ได้ครับ  อิอิ  ลำบากพี่แย่เลย   ขอเพลง ยังอยากรู้     ของ  สครับ    ครับ :-*

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

Offline Baros™ 『バーロス』

• Baros™
  • *
  • 10623
  • 122
  • Baros™
ได้เลย

ปล. รู้สึกว่า ยังอยากรู้ ของเอิ้น พิยะดานะ เขาเชิญสครับมาเล่นมั้ง
A book, tightly shut, is but a block of paper.

Offline Fairary

• *
  • 211
  • 1
ถูกต้องนะครับ  >:(

5555ชอบแนวนี้อ่ะ

ของเอิ้น  มีอะไรเปิดมาเลยครับ

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

พยาธิ

พี่ดีเจขอรับ
อยากฟังเพลง

หวานขม ขอรับ

ขอบคุณล่วงหน้า