Docchula Community

เมื่อก่อนเหยียดสีผิว เดี๋ยวนี้เหยียดสี?

Offline Fairary

• *
  • 211
  • 1
นานาจิตตังครับ  

คนดีก้อคิดว่าตัวเองทำถูกในทางตัวเอง

ส่วนคนชั่วก้อคิดว่าตัวเองทำถูกในทางตัวเอง

ทุกคนมีมุมมองที่ต่าง แต่ก้ออย่าเกินขอบเขตก็เปนพอคับ  แฮปปี้ (จาก Dtac) แอบเล่นขำๆอ่า

สุดท้ายผมไม่เลือกหรอกครับว่าอยู่ฝ่ายใคร

เพราะถ้าเราแม้ คนเดียว เลือกฝ่าย อีกไม่นานประเทศเราก้อจะแบ่งเป็นสองส่วนครับ  ขอบคุณครับ

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

Offline exFictitiouZ

• 456
  • 191
    • exFictitiouZ's Gallery
ปล. m79 นี่สื่อถึงชื่อปืน หรือมันมาจากการ์ตูนเรื่องไหนป่ะ (โอตาคุเต็มคณะจนเริ่มระแวง)
ไหนมีใครบ้าง ?  ??? ???

exFictitiouZ on Twitter and Multiply
ATP