Docchula Community

คะแนน GAT PAT ที่ใช้สำหรับ CPIRD กับ ODOD ออกแล้ว!!

สำรอง

:-* สละสิทธิ์ กันเยอะมั้ยอ่า   อยากเข้ามากๆๆๆๆๆๆๆ

Offline ~ราชาอุนจิร่า@!!!

• *
  • 323
  • 7
  • ราชาอุนจิร่า
ดีใจด้วยสำหรับน้องที่ติด MDCU ยินดีต้อนรับน้องๆนะครับบบบ

ส่วนน้องที่ครั้งนี้ยังไม่ได้ ยังรอ กสพท ได้นะ สุ้ต่อไปน้องพี่  >:(

Offline Fairary

• *
  • 211
  • 1
สู้ๆๆๆครับ

เย้ๆๆมีน้องแล้ว

--------------------คนเราทำไมหลงทางง่ายจัง------------------------

ตัวสำรอง

ปีที่แล้ว CPIRD สละสิทธิ์กันเยอะมั้ยคะ
วานรุ่นพี่หรือผู้รู้ช่วยตอบด้วยคะ ขอบคุนคะ

จากตัวสำรองผู้รอลุ้น

Offline Kudoconan

• *
  • 1093
  • 14
สำหรับน้องๆ ที่ติด ก็ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ส่วนน้องที่ไม่ิติดก็อย่าเพิ่งเสียใจไปนะครับ
ฟิตๆ สอบกสพท.ครับ
ยังมีเวลาเหลือนะ

ส่วนเรื่องสละสิทธิ์  น่าจะค่อนข้างเยอะป่ะ?
พี่ไม่รู้ตัวเลขอ่าครับ

天青色等煙雨 而我在等妳

???

:-X จะสละสิทธิ์ถึง 25 คนมั้ยอ่ะคับ

*-*

มีบ้างไหมอ่ะครับที่ผลออกมาผิด แล้วมีการแก้ไข้ได้ยินมาว่ารุ่นพี่ที่โรงเรียนเคยเจอปัญหานี้อ่ะครับ แล้วหากมีการแก้ไขจะแจ้งยังไงหรอครับ แล้วอีกอย่างหนึ่งคะแนนที่รวมมาแล้วคือถูกตรวจสอบแล้วใช่หรือเปล่าครับ ช่วยตอบคำถามทีถ้ารู้ ขอบคุณครับ :-X

*-*

แบบว่าติดสำรองอ่ะครับ อยากมีหวัง :'(

บุคคลที่เซงที่สุดในโลก

เซงมาก สำรองลึก โคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่น่าติดชัวร์ น่าตั้งใจทำ รอบ 3  ไม่น่าเล่นเกมเลย เซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ติดแบบนี้เครียด

บู

เรา  อยากกกถามมมเพื่อนนนที่  ติด (สำรองด้วยนะ) อะครับบบบ  ว่าได้ Gat-PAT จาก 90 เปอเซนต์
อะครับบบบบบบบบบบบ   ขอบคุงงับ.... ; :-*

เด็กสำรอง

เราสำรองท็อป 5 ได้ 57.637% จาก 90% เอง     ไม่ถึง60%+
ว่าแต่อยากจะถามรุ่นพี่ว่าปีที่แล้วมีสละสิทธิ์กันกี่คนเหรอคะฝากพี่ๆ ช่วยตอบด้วยคะ!~
ร้อนใจกันไปทั้งตระกูลแร้ว

punaki

พี่คะ
สัมภาษณ์ CPIRD หรือ ตรวจร่างกายต้องเอาอะไรไปบ้างคะ
(ตื่นเต้นจัง!)

Offline -:•:- 騎馬王丸 -:•:-

• ผู้พิทักษ์แหวนแห่งเมฆา
  • *
  • 1662
  • 7
เตรียมตัวและหัวใจไปครับ ไม่งั้นจะไม่มีอะไรให้ตรวจ  ;D

ตอนพี่ไปก็เตรียมเงินไป นอกนั้นก็เอาอย่างเช่นเกม PSP ไปนั่งกดเล่นรอตรวจ

น้องหมอตัวน้อยๆ ณ รพ.พระปกเกล้า

Offline jesson

• 289
  • 34
 :-* ดีใจกับน้องๆทุกคนที่สอบติดนะครับ และพี่ขอเป็นกำลังใจให้น้องๆทุกคน ไปให้ถึงฝันนะครับ พยามต่อไป ซักวันจะเป็นของเราแน่นอน  :'(

Offline antoinetty*

• *
  • 1343
  • 35
  • AVE MARIA
เข้าใจว่า

ถึงจะมีคนสละสิทธิ์

แต่ก็ใช่ว่า

จะมีการเรียกตัวสำรองตามจำนวนคนที่สละสิทธิ์นะเออ
,, UBI CARITAS et AMOR ,, IBI DEUS EST ,,